stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,524
- 39,758
We tafuta wenzako ambao mmeshindwa kufuvu mpige nae storySasa ni kujiliwaza nyamwezi!
We tafuta wenzako ambao mmeshindwa kufuvu mpige nae storySasa ni kujiliwaza nyamwezi!
Sidhan kama watakuja kupata hio BID standard walioweka moroco inahitaji viwanja vya kisasaHawa uganda nao waache kujenga mabakuli kama talanta, wajenge viwanja vya kisasa, ule uwanja wao bado wa ki Africa kama talanta au nakivubo.
Pamoja Bid ilikua ya tanzania only. Karia alikuja kuleta siasa ndan yake ndo tatizo likaanzia apo, ila Msigwa alisema tumejifunza twende nalo ivo ivo kwa sasa then haitajirudiaTunatakiwa tuandae pekeetu miaka michache ijayo. Tutakuwa na Mkapa, Arusha, Dodoma, Fumba, na Jangwani na wakati huo Simba hawatakubali nao watapambana wapate japo kiwanja cha mpata mpatae.
Na wakapewa na kombe fekiMajinga yanafanya show kuipongeza arsenal wakati hata iyo arsenal hawajui kama kuna nchi inaitwa Kenya. Sisi tunafanya sherehe za timu zetu 😂😂😂😂😂
Ila nn, tushajifunza kwenye hili acha lipite, Baada ya hapa sasa ndo kila mtu ajipambanie, kwanza wanadaiwa $1.3B uwnja mmojaTunatakiwa tuandae pekeetu miaka michache ijayo. Tutakuwa na Mkapa, Arusha, Dodoma, Fumba, na Jangwani na wakati huo Simba hawatakubali nao watapambana wapate japo kiwanja cha mpata mpatae.
Sasa wewe idler unatoa wapi nguvu ya kuongea hivyo 🤣🤣😳We tafuta wenzako ambao mmeshindwa kufuvu mpige nae story
Unataka tukusifia wewe ni kijakazi bora au sio, alafu unaniuliza natoa wap nguvu, mm niko final ya AFCON tafuta wenzako kina siera leon ambao hawafuzu maana uganda wenyewe sio level yenu, wamefika mbalSasa wewe idler unatoa wapi nguvu ya kuongea hivyo 🤣🤣😳
Hamna anaeitaka wakati you welcomed it with open arms as organizers.Yaani mpaka leo unawaza chan? how many times should we tell you that tournament hamna anaeitaka? Kwenu ilikua world cup because you have never had something like that before, BTW imefutwa i hope umepata news
🤣
Wewe shinda jf 24/7 kama ilivo kawaida yakoUnataka tukusifia wewe ni kijakazi bora au sio, alafu unaniuliza natoa wap nguvu, mm niko final ya AFCON tafuta wenzako kina siera leon ambao hawafuzu maana uganda wenyewe sio level yenu, wamefika mbal
Huwa nashangaa how idle the guy is, people are sleeping lakini yeye anaongea pekee take hapa JF, ukiamka Asubuhi unakutana na pages 3 za comments za mtu moja pekee😂😂😂Wewe shinda jf 24/7 kama ilivo kawaida yako
CHAN was enforced, ililazimishwa kucheza ili waone kama tunaweza handle AFCON, most african countries including us tushaipigia kelele hatuitaki and finally imefutwa, kwa kenya ndo wanaona kama WORLD CUP useless citzensHamna anaeitaka wakati you welcomed it with open arms as organizers.
Endelea kushangaa ivo ivoHuwa nashangaa how idle the guy is, people are sleeping lakini yeye anaongea pekee take hapa JF, ukiamka Asubuhi unakutana na pages 3 za comments za mtu moja pekee😂😂😂
Sasa shida iko wap? You think the freedom came by mistake?Wewe shinda jf 24/7 kama ilivo kawaida yako
Let me remind you, last time i told you nkiamua kukaa ata mwaka mzima i can do soHuwa nashangaa how idle the guy is, people are sleeping lakini yeye anaongea pekee take hapa JF, ukiamka Asubuhi unakutana na pages 3 za comments za mtu moja pekee😂😂😂