President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,647
- 94,285
Viwanda vya Mafuta ya Kula - Wakenya wanaumia wakiona habari njema toka TZ
Tanzania ina jumla ya viwanda 1,604 vya kuzalisha mafuta ya kula ambapo 1,038 ni vidogosana, 543 vidogo, tisa (9) vya kati na 14 vikubwa. Viwanda hivivina uwezo uliosimikwa wa kuzalisha mafuta ya kula tani 2,527,739 kwa mwaka
Tanzania ina jumla ya viwanda 1,604 vya kuzalisha mafuta ya kula ambapo 1,038 ni vidogosana, 543 vidogo, tisa (9) vya kati na 14 vikubwa. Viwanda hivivina uwezo uliosimikwa wa kuzalisha mafuta ya kula tani 2,527,739 kwa mwaka
