Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Not true. Umeandika uongo.
Kwa utaratibu wetu Tanzania kiongozi anapokuwa madarakani anazungumzwa sana. Huo ni utaratibu wetu

Unaweza ukanipatia Vitu 10 ambavyo vimetajwa kwa jina la Samia? Maana kwa sasa Tanzania tupo na miradi zaidi ya 100,000
Nikupatie vitu we mwenyewe unajua.
 
Not true. Umeandika uongo.
Kwa utaratibu wetu Tanzania kiongozi anapokuwa madarakani anazungumzwa sana. Huo ni utaratibu wetu

Unaweza ukanipatia Vitu 10 ambavyo vimetajwa kwa jina la Samia? Maana kwa sasa Tanzania tupo na miradi zaidi ya 100,000
mimi hawa mbwa wanani-bore na kujifanya wapo civilized!
 
Na mnajiita mna akili na wasomi? You had to demolish because your seniors had long term cupcake-sized prospective brains, Dar inapanua barabara zake lakini hawavunji nyumba sababu seniors wetu walikua na mawazo mapana ya kesho

Angalia hii reserve ya Dodoma hata 10 lanes fit in this reservation swiftly na huu ndio usomi sio wenu wa slums na ndio maana hii 6 lanes 32km itacost way below your 20km 12 lanes road project if you have any View attachment 3594018

Hambomoi Dar juu hakuna chochote cha kubomoa
 

Barabara moja tu inaoneshwa miaka 9 sasa. Hakuna barabara nyingine?
 



Hizi hazifiki hata 1000km wewe leta new roads 3000km
 
That's our culture. Don't want us to be the same. We only have a few projects with the names of African leaders.
1. The nelson mandela african Institute of science and technology - Arusha

View attachment 3593974

View attachment 3593975

View attachment 3593976

View attachment 3593978
Civilized presidents DONT name things after themselves while they are in office.
Samia Suluhu Hassan Stadium is another reason bongolala continues to shame the black man.
 
Uwanja wa Arusha is named after who?
We have:
1. Benjamini Mkapa Stadium - Dar es salaam
2. Uwanja wa Meja Jenerali Isamuhyo - Dar es salaam
3. Uwanja wa Kumbukumbu ya Karume - Dar es salaam
4. Uwanja wa Kambarage - Shinyanga
5. Uwanja wa Karume - Musoma
6. Uwanja wa Kumbukumbu ya Sheikh Amri Abeid - Arusha
7. Uwanja wa Kumbukumbu ya Sokoine - Mbeya
8. Uwanja wa Samora - Iringa
9. Uwanja wa Nangwanda Sijaona - Mtwara
10. Uwanja wa Majaliwa - Lindi
11. Uwanja wa Ali Hassan Mwinyi - Tabora
12. Uwanja wa New Amaan Complex - Unguja

Orodha ni ndefu sana. Kwanini unataka kutuletea Nongwa do you think cheap politics zitafua dafu kwa watanzania wanaojua Historia ya nchi yao?
 
We have:
1. Benjamini Mkapa Stadium - Dar es salaam
2. Uwanja wa Meja Jenerali Isamuhyo - Dar es salaam
3. Uwanja wa Kumbukumbu ya Karume - Dar es salaam
4. Uwanja wa Kambarage - Shinyanga
5. Uwanja wa Karume - Musoma
6. Uwanja wa Kumbukumbu ya Sheikh Amri Abeid - Arusha
7. Uwanja wa Kumbukumbu ya Sokoine - Mbeya
8. Uwanja wa Samora - Iringa
9. Uwanja wa Nangwanda Sijaona - Mtwara
10. Uwanja wa Majaliwa - Lindi
11. Uwanja wa Ali Hassan Mwinyi - Tabora
12. Uwanja wa New Amaan Complex - Unguja

Orodha ni ndefu sana. Kwanini unataka kutuletea Nongwa do you think cheap politics zitafua dafu kwa watanzania wanaojua Historia ya nchi yao?
Ongeza hapo Samia Suluhu the dictator.
 
Back
Top Bottom