Nicxie
JF-Expert Member
- Jun 20, 2017
- 22,272
- 18,097
Stop evading the question. Does even mwanza have a stadium inakaribia hiyo ya Wajir?Onesha kwanza uwanja nje ya Nairobi
Stop evading the question. Does even mwanza have a stadium inakaribia hiyo ya Wajir?Onesha kwanza uwanja nje ya Nairobi
Selected major road projects as at December 2025
Tukisema nyinyi ni primary school dropouts munakasarika. Kwako the word selected inamaanisha all. Bana enyewe huku tunadeal na mafala.
Kama kwenye SGR vile 🤣🤣🤣Mchina anatembea na akili zako, ukiwa huna akili anakujengea kulingana na hzo hzo akili zako 😂😂😂😂😂😂😂😂
Stop evading the question. Does even mwanza have a stadium inakaribia hiyo ya Wajir?
These are KENHA projects, si unaona ulivyo mjinga. Unafaa kujua in Kenya hadi an MCA pia ana projects zake za kujenga barabara. Kenya sio kama bongoslum.View attachment 3593477
Wewe ni mpumbavu haya orodha kamili hiyo hapo tuambie jumlisha ukimaliza tutafutie nyingine 1112km hatutaki 6100 km alizosema ruto
View: https://x.com/SimbaSC_EN/status/2034560905191489997?s=20
Pole sana Toka 1990 hivyo viwanja vipo almost Kila region .
Poor finishing huwezi compare na finishing ya ArushaWachawi wanadhani vitu vya Talanta imewekwa on raw concrete. Baboon this how the terraces look before vumbi.
What you think ni zege ni vumbi Tu😂🤣👇👇
View attachment 3593315
Ebu tuletee ya isiolo au wajir ya 1990 maana hiyo imejengwa 1970 na bado ipoHii ni nini ikona space kubwa ya running track kama kiwanja ya Nascar. 😂 😂 😂
Sasa wewe leta hizo zilizobakia , hakuna county Kenya inayoweza Jenga hata 100km ya tarmack road kwa mwaka kwa revenue zake buda.This are KENHA projects, si unaona ulivyo mjinga. Unafaa kujua in Kenya hadi an MCA pia ana projects zake za kujenga barabara. Kenya sio kama bongoslum.
Wanahesabu hadi za mitaa na za estates 🤣🤣🤣View attachment 3593477
Wewe ni mpumbavu haya orodha kamili hiyo hapo tuambie jumlisha ukimaliza tutafutie nyingine 1112km hatutaki 6100 km alizosema ruto
Haha yaan hawa wanajua kuforge vitu kama serikali kuu uwezo wake ni 1887 km na nyingi zimesimam kuna county gani ya kujenga hata km200.Wanahesabu hadi za mitaa na za estates 🤣🤣🤣
Hata tukisema na hizo hazifiki 6100 km wanazosema wanajengaWanahesabu hadi za mitaa na za estates 🤣🤣🤣
Yaan mchina ashapata chimbo lake la mazwazwaKama kwenye SGR vile 🤣🤣🤣
Utalinganisha na hii yenuHii ni nini ikona space kubwa ya running track kama kiwanja ya Nascar. 😂 😂 😂
Acha upumbavu wewe Mkapa has its own speakers ziko juu hizo hapo chini ni za tamasha au entertainment ya mpira inayofanywa na artistsNimeskia hizo running tracks waneweka pale Arusha Stadium ni za kuwekelea speakers like this🤣😂👇👇
View attachment 3593340
While at Talanta, there will be 24 of these around the Stadium 👇👇
View attachment 3593341
View attachment 3593342
This is an unused stadium, the fact than unaitumia for comparison shows how stupid you are.
Haya leta stadium yoyote nje ya Nairobi inayoweza host mechi yoyote kutoka county tanoThis is an unused stadium, the fact than unaitumia for comparison shows how stupid you are.
Si unaona wewe ni pumbavu ju unadhani it's only KENHA and counties who builds roads in Kenya.Sasa wewe leta hizo zilizobakia , hakuna county Kenya inayoweza Jenga hata 100km ya tarmack road kwa mwaka kwa revenue zake buda.
Wewe leta orodha Mimi bado nasimama kuwa hakuna barabara zakufikia 3000km zinazojengwa kenya
Idiots ni wale wanaokaa kwenye mazingira moja na uchafu na kuchagua viongozi kwa ukabila badala ya merit.I think Tanzanians are just all idiots😂😂
Unataka uletewe kila kitu. Unapinga hata vitu hujui. Get some knowledge first.Haya leta stadium yoyote nje ya Nairobi inayoweza host mechi yoyote kutoka county tano