stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 37,728
- 37,216
Asset ni ya Dangote ama Dangote is a member of Jumuia?😂😂jumuia haiwezi kuweka assets zake za msingi kwa nchi inayoongozwa na matamshi toka Washington.
Hii hatajibu. And if he does, atakuambia ni picha ya 90s🤣🤣🤣
Hizo seats zina ubaya gani mikundu stan.?Hii hatajibu. And if he does, atakuambia ni picha ya 90s🤣🤣🤣
Na za Talanta mnazoponda hapa Kila siku ziko na ubaya gani? Mibongolala ni majinga tuHizo seats zina ubaya gani mikundu stan.?
Nashhangaa leo tunaulizwa bakuli zina ubaya gani?🤣🤣🤣🤣🤣Hizo seats zina ubaya gani mikundu stan.?
nzuri, ebu tuone za RAO piaHabari yako Nyamwezi?🤣🤣🤣😂🤣View attachment 3590390
Bakuli leo imekuwa nzuri? 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣nzuri, ebu tuone za RAO pia
umeuliza habari ya leo nkakwambia Nzuri, then tuonyeshe foldable seats zenuBakuli leo imekuwa nzuri? 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Desperation itakuuwa bure wewe nyamwezi