Traveller D
JF-Expert Member
- Jul 11, 2025
- 2,051
- 5,428
Uwanja unakimbia kwa speed ya 5G. 🔥🔥🔥Bado jirani hajamaliza kufunga viti? Tulikuwa tukiwaambia hapa work progress iko 70% ila wao wakajifanya ni ma engineers na kubisha.
Uwanja unakimbia kwa speed ya 5G. 🔥🔥🔥Bado jirani hajamaliza kufunga viti? Tulikuwa tukiwaambia hapa work progress iko 70% ila wao wakajifanya ni ma engineers na kubisha.
Aawapii...Bado jirani hajamaliza kufunga viti? Tulikuwa tukiwaambia hapa work progress iko 70% ila wao wakajifanya ni ma engineers na kubisha.
operating a data center ajira za moja kwa moja kwa wananchi ni chache sana, the revenes pia ni kidogo sana for african countries, Even south africa makes less on data centers for the economy as wholeGoT inafanya nn? Umeme wa JNHPP hauwezi kutumika kuwaita Tanzania?
unasemaje wewe? Hebu pita kule hujui datacenter ni nn na impact yake ni nn!operating a data center ajira za moja kwa moja kwa wananchi ni chache sana, the revenes pia ni kidogo sana for african countries, Even south africa makes less on data centers for the economy as whole
GOK has defaulted on loansComplete lack of priorities that money could be invested in production, ingekuwa sustainable na a win win situation Serikali ingepata kodi na mauzo nje ya nchi pia wananchi wangepata ajira na wealth creation ingewezekana ila sasa the rooster has come back home to roost