Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sasa wewe leta proof ya claims zako Buda sio maneno, hata ingekuwa Ina control as you claim lakin projects zikamilike ni perfect as compared to kenya.
Nimekupa mfano tu all municipalities above 10bil zinatumia 70% ya revenue yake for development na dar mpaka sasa Ina 448 as projected own source revenue projection, ebu tuletee za Nairobi Buda .
Hivi Nairobi imetenga kiasi gani kwa development?
10 billion is only 500 million kenya shillings.
Sasa unataka kutuambia eti your local government inaweza jenga hospitali kama hii bila idhini ya Samia Suluhu just because wakona own source revenue. 😂 😂 😂 Endelea kuota.

Image
 
nairobae unatakiwa kujua Tanzania inafuata mfumo wa namna gani wa devolution.

Kwa unatakiwa kujua Tanzania tupo na serikali ya mtaa.

Neno mtaa halina kingereza chake
 
Kila kitu inafanywa under supervision of Samia Bin Suluhu. Hakuna transfer of power bongoslum.
Umekosa point ya kujadili umeanza kejeli. Sisi tunakueleza kuwa mfumo wa Tanzania mpaka serikali ya kijiji au mtaa inajiendesha yenyewe kwa OSR.

Kubali kujifunza ili upate exposure. Acha kushikiwa akili.
 
Eac headquarter si mzigo lakini UN headquarter ni mzigo? Mchawi wewe
Sasa economic benefits gani unaona itazileta wakati hao Wana tax exemptions.
Halafu tambueni sio un headquarters ni
-United Nations Environment Programme
-UN-Habitat
Sasa hapo mnahisi mtaambulia nini zaid ya mzigo tu maana experts wote lazima watoke nje.
Pia un hata hizo middle level jobs zitakuwa za wote , zaid ya Kodi ya majengo na nyumba ambazo zote zitakuwa tax exempted ,mtapata nini zaidi.
 
10 billion is only 500 million kenya shillings.
Sasa unataka kutuambia eti your local government inaweza jenga hospitali kama hii bila idhini ya Samia Suluhu just because wakona own source revenue. 😂 😂 😂 Endelea kuota.

Image
Huyo tumpuuze tu
Imagine My county Nakuru being able kujenga hospitali kama hizi kwenye kila constituency
1000122245.jpg

Na masoko kadhaa kama haya
1000122246.jpg


Nini anajaribu kulinganisha haswa
 
Umekosa point ya kujadili umeanza kejeli. Sisi tunakueleza kuwa mfumo wa Tanzania mpaka serikali ya kijiji au mtaa inajiendesha yenyewe kwa OSR.

Kubali kujifunza ili upate exposure. Acha kushikiwa akili.
Ajulie wapi, sasa devolution halafu bado hawawez bado wanasomea chini ya miti na kubaguana
 
Sasa economic benefits gani unaona itazileta wakati hao Wana tax exemptions.
Halafu tambueni sio un headquarters ni
-United Nations Environment Programme
-UN-Habitat
Sasa hapo mnahisi mtaambulia nini zaid ya mzigo tu maana experts wote lazima watoke nje.
Pia un hata hizo middle level jobs zitakuwa za wote , zaid ya Kodi ya majengo na nyumba ambazo zote zitakuwa tax exempted ,mtapata nini zaidi.
Ungepitia video ungejua UN inapanua headquarter ya Nairobi kuifanya iwe the same level na zile za New York na Geneva
 
Huyo tumpuuze tu
Imagine My county Nakuru being able kujenga hospitali kama hizi kwenye kila constituency
View attachment 3587832
Na masoko kadhaa kama haya
View attachment 3587833

Nini anajaribu kulinganisha haswa
Hivi vitu vidogo sana, masoko na bus terminal kama hivyo vyenu tushatoka.
Hizo projects ulizoweka hapo zinatokana na allocation Toka central government, tunataka projects zikizotokana na owns source revenue tu,🤣🤣🤣🤣.
 
Ungepitia video ungejua UN inapanua headquarter ya Nairobi kuifanya iwe the same level na zile za New York na Geneva

Buda usijidanganye wote tuko online , hata zijengwe zaidi ya zile kwenu bado itakuwa burden , ingekuwa labda kinashushwa kiwanda Cha Boeing hapo sawa ila ofisi Tena almost majority ni tax exempted.
Hizi ni sifa za kijinga tu🤣🤣🤣
Yaan ni sawa na kuwa kambi ya jeshi ya marekani kwenu
 
Hivi vitu vidogo sana, masoko na bus terminal kama hivyo vyenu tushatoka.
Hizo projects ulizoweka hapo zinatokana na allocation Toka central government, tunataka projects zikizotokana na owns source revenue tu,🤣🤣🤣🤣.
Hawana hicho kaka. Maana yake Counties zinaendeshwa na pesa za central government.

Kitu hicho kilimshinda muingereza akayakikbia makoloni yake.
Central Government ya kenya italemewa na kutakuwa na vurugu isiyo na kifani
 
Back
Top Bottom