stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,547
- 39,801
Kuna watu wanachukulia kenya figures so serious
View: https://x.com/C_NyaKundiH/status/2050462346322333904?s=20
View: https://x.com/C_NyaKundiH/status/2050462346322333904?s=20
We ni mshamba wa Tanga, hakuna kitu unaweza nishow. 😂 😂Tanga na ushamba wapi na wapi mzee wa ushagoo.? Kuna watu wajanja kuliko sisi tunaotokea Indian Ocean kwa hii region.? 😂😂😂 kila kitu unaona sisi ndio tulitangulia kuona before zifike kijijini kwenu migori 50 years later.
Nataka nikufundishe wewe zezeta mshamba kutoka vijijini kwamba KFC menus are cheap na uwepo wake sio kipimo cha middle class kama ulivyojaribu kutuaminisha kwa ushamba wako, pumbavu wewe 😂😂😂Bana, mbilikimo hua mshamba. 😂 😂 Sasa eti anatushtua na platter ya ksh 15k.
Ni kuwaweka Ignore list tu. 😂😂😂Tunapigazana kelele na jamii ya mwisho kwenye uso wa dunia kutambulishwa chapati. 😂😂😂 tunajikosea heshima sana sisi waTz kikweli. babayao255
Eeh watu wa kenya wanaotokea up country wakifika Nairobi ni washamba ******* kama wanyakyusa, bora watu wa mombasa hawawezi kuwa na ushamba huo wa kfc abadani. 😂😂😂Ni kuwaweka Ignore list tu. 😂😂😂
M7 aligoma kabisa kua na potty seats
View: https://www.youtube.com/watch?v=_acC8hnyzBY&t=30s&pp=ygUWYWtpaSBidWEgc3RhZGl1bSBzZWF0cw%3D%3D
yes unatumika pia AFCON, mzuri kinoma na seats kaliMmmh ila hawa wamba wana speed ya ajabu.
Are you sure hata anajua what platter is?Bana, mbilikimo hua mshamba. 😂 😂 Sasa eti anatushtua na platter ya ksh 15k.
For people with disposable income in Tanganyika, yes it iswhats wrong with mihogo? isnt it a food?
Who told you hizi haziko Kenya?