stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,746
- 40,030
😂😂 yaani mko nyuma kupindukia, no wonder mlikua kwenye list ya EXTREMELY poor countriesHakuna CAT 4 Stadium Tanzania.
Hakuna CAT 4 Stadium Tanzania.
You borrow from Peter to pay Paul. Take Eurobond to pay Chinese loans.Do you also look at Kenyan debts through this angle?
Ama ikifika kwa Kenya it automatically change?🤣🤣😂
Do you really know how to interpret data? Huoni hiyo ni outlier ama?
thats the only data he has na ni ya 2022 as the date describesDo you really know how to interpret data? Huoni hiyo ni outlier ama?
Anatakiwa alete ushahidi kama huu sio sio vijimaneno tuuMkandarasi wa Reli hiyo ni nani? Site ameshakabidhiwa? Kwa gharama gani na chanzo Cha mapato ni wapi nywele ngumu?
And what does our taxes do? Remember KRA collect double the tax as TRA.You borrow from Peter to pay Paul. Take Eurobond to pay Chinese loans.
Hivi wanafikiri kujenga pipeline ni kama kula githeri 😁Hawa mbwa wanatapatapa imagine kaenda Mozambique kasaini LNG thena anakuja Tanzania kusaini refinery!
Sasa hata wakijenga si bado watapita kwenye territorial water yetu lazima watalipia .Inaweza ikawa Uganda wanavyolipa , tunawakaribisha waje kujenga watuongezee mapato 🤣🤣🤣🤣Hivi wanafikiri kujenga pipeline ni kama kula githeri 😁
It is an endless cycle of borrowingAnd what does our taxes do? Remember KRA collect double the tax as TRA.
So we are borrowing our taxes to pay loans? 🤣🤣😂🤣It is an endless cycle of borrowing
Will that make Tanzania bigger economy than Kenya?😂😂🤣Sasa hata wakijenga si bado watapita kwenye territorial water yetu lazima watalipia .Inaweza ikawa Uganda wanavyolipa , tunawakaribisha waje kujenga watuongezee mapato 🤣🤣🤣🤣
Na uzuri wakati wa kujenga lazima wataajiri wabongo
Hapana Mozambique anaweka mifumo ya LNG hivyo itaweza kusafirishwa na meli. Sisi mpaka LNG ya Lindi ikiwa on stream ndio tutaweza kusafirisha gas kwa meli ila kwa sasa mpaka tuwe na pipeline. kujenga pipeline toka Dar mpaka Mombasa inaweza ikala 2 billion USD ukiwaambia watoe hiyo hela tujenge pipeline hawana kazi lawama tuu ndio walichozoea.Sasa hata wakijenga si bado watapita kwenye territorial water yetu lazima watalipia .Inaweza ikawa Uganda wanavyolipa , tunawakaribisha waje kujenga watuongezee mapato 🤣🤣🤣🤣
mwambie at every 50km along the rail kuna power station na pia kuna multiple connections from the national grid to ensure power is ever present hata kama a section ya grid ikiwa down hapa bado miundombinu mingine ya poles and caternary cables. electric trains sio sawa na kula mokimooit wasnt designed for electricity, BTW dont think its all about building poles, every 50km, train has to switch power stations in reference Tanzania had to build a brand new DAM
So we are borrowing our taxes to pay loans? 🤣🤣😂🤣
Who are we borrowing those taxes from?😂😂🤣