Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Screenshot_20260427-070545~2.jpg

Huwa ni wepesi kulalamika ila wanasahau walijizuia wenyewe
 
Constructor is already on site at Moi Stadium Kisumu. There's a visible ongoing work.

1000257369.jpg
1000257370.jpg
1000257372.jpg
1000257371.jpg
 
Unaona ushabadilisha ,
Point uliyoleta ni ukubwa wa eneo versus revenue haikuwa population versus revenue .
Hapa tunaongelea administrative areas , mfano kwa Kenya mko na county sisi tuko na regions , huwez lazimisha tuunganishe regions mbili ili kufidia revenue yenu.
Ebu nionyeshe nilipoandika ukubwa wa eneo ndio tuendelee na mjadala.

Kwa point ya hapo juu, dhahiri unakubali maendeleo Kenya yako concentrated kwenye maeneo machache tu wakati Tanzania maendeleo yanasambazwa kona zote.
Anaye badilisha mjadala ni wewe na hii hapa ni proof.
 
Ebu nionyeshe nilipoandika ukubwa wa eneo ndio tuendelee na mjadala.


Anaye badilisha mjadala ni wewe na hii hapa ni proof.
Jamaa huwa anabadilika akishapatwa😂😂.

I'm still waiting for him to post an evidence that Dar collects more OSR than Nairobi which he was claiming in the morning.
 
Wewe nyamwezi stop worrying about Naivasha-Malaba railway. That's done and dusted.

Kwa sasa tuko kwenye harakati ya kuwekwa umeme kwenye sgr yetu

Anajenga nani malaba? Kwa Bei gani?

Kwenye kuweka Umeme hiyo Reli ya mchina kwani mmeshamaliza kulipa deni? Maana Reli Iko chini ya uendeshaji wa mchina hiyooo... Sasa mturuki anaingia vipi kuweka Umeme nywele ngumu?
 
Hiki nini ?

Vipi hapa hukuwa unamaanisha kuwa collection Zinakuwa kubwa kutokana na mikoa ya Tanzania kuwa mikubwa kuliko counties zenu?

Tanzania Ina mikoa 26, Kenya Ina counties 47. Mikoa ya Tanzania Ni
mikubwa Na population kubwa kuliko counties za Kenya. Sasa wewe ukilinganisha mikoa vs counties Badala YA nchi nzima utakuwa ukijitekenya ukicheka Mwenye we manake Ni Kama kulinganisha uzalishaji wa watu wawili Vumbistan vs mtu mmoja Kenya.

Hapa tunazungumzia aninisttative areas tu buda
 
 
 
Anajenga nani malaba? Kwa Bei gani?

Kwenye kuweka Umeme hiyo Reli ya mchina kwani mmeshamaliza kulipa deni? Maana Reli Iko chini ya uendeshaji wa mchina hiyooo... Sasa mturuki anaingia vipi kuweka Umeme nywele ngumu?
Anajenga nani, kwa bei gani? That's what you said about the expressway and the sgr ila kwa sasa zote zinafanaya kazi.

About sgr electrification, I talked about it many years ago on this very forum
Bongolala our sgr can be electrified anytime we feel there's a need to do so. At the moment, our electricity demand can't allow us to do so. Remember Kenya produces more electricity than your country but due to our high demand, we still aren't able to electrify ours.

Nyinyi mnatengeneza umeme kidogo but due to your low electricity demand, you managed to electrify your sgr. Don't get emotional bongolala. We have no business getting jealous of a neighbour who produces less electricity and has lower demand for the same than us!
 
Back
Top Bottom