concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 6,999
- 15,468
Mbeya jiji chanzo kikuu si mazao ,jielimishe kidogo hivi unajua kuna mbeya cc na mbeya DC .Basi wauza mchele wanatuzidi kimapato and it for obvious reasons.. ila ki miundombinu hakuna kitu, ni aibu tupu. Ni yale yale niliyosema Mbeya ni kijiji kikubwa chenye watu wengi.
Mbeya DC inaizunguka mbeya karibia pande zote na ndo inahusika na mazao , ni kama ilivyo dar kwa pwani .
Sasa wewe tuambie pale mbeya mjini mashamba ya Mchele yako wapi?