Mwanzo inaonekana walitaka kujenga kawaida tu, jengo dogo.Ila Mwanza kuna kitu hakijakaa sawa! Aidha ni rushwa au siasa! Uwanja unachelewa sana!
hata hilo dogo la JPM lilipaswa liwe limekamilika wakisubiri hilo kubwa!Mwanzo inaonekana walitaka kujenga kawaida tu, jengo dogo.
Baadaye wakaghairi kuwa Mwanza inahitaji International Airport. So inahitaji uwekezaji mkubwa zaidi kama JNIA, KIA au Msalato
Ndio vitakuwepo Mikoani Sasa.Huko Dar kuli enjoy uwekezaji wa Serikali Wala sio sababu ya Bandari sijui depot's and such nonsense
Kuna Miji mingi ya Duniani ambayo Ina Bandari lakini sio Miji mikuu ya Uchumi kulinganisha na Hinterland.
Dom ndio itakuwa second Kwa Dar sio hivyo Vimji vyenu vinavyonuja umaskini
Bwana we teseka na kijiji ya mbeya. 😂😂😂 takataka. Ila Tanga is something.. mbeya ni upuuzi mtupu.Sasa Bomba la Mafuta ndio nini labda? Tanga itaishia kuwa daraja au mlango ila sebule au chumba ni Miji mingine iliyochangamka na yenye uchumi.
Nyie mtaendelea kuwa maskini.Lindi hapo $42B inaenda kuingia je ndio kusema Lindi itakuwa na maendeleo kuzidi Tanga au Morogoro? 😂😂😂😂
Lile dogo nahisi lilikamilika. Maana contractor alikuwa Rostamhata hilo dogo la JPM lilipaswa liwe limekamilika wakisubiri hilo kubwa!
Unapiga kelele nyingi sana na hako kamji kako ka kichovu kalikijaa tembe na umaskini hakana hata watu.Bwana we teseka na kijiji ya mbeya. 😂😂😂 takataka. Ila Tanga is something.. mbeya ni upuuzi mtupu.