nyangau mkenya
JF-Expert Member
- Mar 26, 2015
- 1,708
- 3,238
Eeh sikujua Kenya ina nguvu au time ya kuzuia Tanzania ifanye kitu chochoteNani kakwambia Natron hakuna mining ya soda Ash? Picha uliyotuma ni ya Natron... Hiyo lake magadi ni extension ya Lake Natron.
Na janja yenu kuzuia Tanzania wasichimbe soda ash kwa kutumia mamluki wenu huko Ngorongoro ndio mmesha fail....kule kunasafishwa kila mtu arudi kwao tu.
Kenya must be a very powerful country, Hadi inazuia miradi na kusababisha maandamano kwa nchi jirani