buffalo44
JF-Expert Member
- May 8, 2016
- 5,129
- 13,119
Ukute hata hujui emotions na akili zilivyo hapo ulipo unaendeshwa kwa stringsWewe huelewi, unaendekeza emotions. Tumia akili
Ukute hata hujui emotions na akili zilivyo hapo ulipo unaendeshwa kwa stringsWewe huelewi, unaendekeza emotions. Tumia akili
Can you prove those countries are complaining about Kenya? Can you post a video here of the Rwandese, Ugandan or Somali president blaming Kenya for the misfortunes in their country?
Acheni kumtafuta mchawi.Wakenya wametuharibia nchi yetu kabisaa, wameandamana na kuwaua watanzania mnoo, sasa wanamchafua samiaa
Magufuli alikua kipenzi chako unasema??? 😂😂😂Hakuna sehemu nimewahi kumsifia JK and I will never. Magufuli alikuwa kipenzi cha wengi ikiwemo mimi. But life goes on, tunaachilia na kusonga mbele.
Masuala ya udini naomba tusiyaingize hapa yanaleta hisia kali na kuchochea visasi.
Mimi ni yuleyule sijawahi kubadilika but, nilisoma kitabu kimoja na kukielewa vizuri "The Art of War", nakuomba ukitafute.
Kuna watu waliokuwa upande wetu walitusaliti na wakashindwa kuwajibika wakaendekeza tamaa zao na madaraka. Ujinga na lack of exposure ikawafanya wakashindwa kumlinda jiwe.
So unataka mimi nifanye nini katika situation hiyo. Kuna watu kabisa walikuwa na wajibu wa kulinda maslah mapana ya Taifa letu lakini wakaendekeza utoto.
Mambo haya hayaitaji emotion bali intelligence. People like Polepole walikuwa na nafasi kubwa sana ya ku solve vitu kwa akili. But waliendekeza ubnafsi, u Mungu mtu bila kuwa na plan zinazoeleweka.
Kuna siku moja nilihudhuria kikao kimoja Mwenyekiti wa Kikao alikuwa Polepole, alikuwa anaongea yeye tu haruhusu watu waongee. Mpaka kikao kinaisha hakuna cha maana tulijadili baadae watu wanachukua posho na kuondoka.
Hakuna aliye mwema, Iwe kikwete, Polepole, Gwajima, Tundu Lisu, Mnyika, Mbowe au Slaa wote hao wanapambania maslah yao.
Mimi angalau kidogo ninaweza kuwa upande wa Samia baada ya Magufuli. She is trying, Nchi aliichukua katika mazingira magumu sana. Makundi ya akina Makamba, Lowasa, Rostam, JK na kundi jipya la Sukuma gang yalianza kupambana na kumuweka yeye mtu kati ili achague upande.
Aliyaweka makundi yote kwenye baraza la mawaziri, baadae akaanza kuchomoa mmoja mmoja na mwisho kabisa asilimia kubwa ya baraza lake la mawaziri lilikuwa na watu wa JPM.
Sasa hata hili kaka hulioni. Mimi nikachagua kuwa upande wa Samia badala ya JK na kundi lake.
ukikaaga ukiwa unawaza hua unahisi kuna sehem serikali inachuma pesa nnAcheni kumtafuta mchawi.
Mbona SGR kwenda bandarini (5km) Samia hajaimaliza, ukiwa ni mwaka wa nne sasa? Magu kwa kipindi hicho alijenga reli ya km 300+. Tatizo ni nini?
Waulize na Mataa barabara ya Kimara kibaha hawajakamilisha section ya mwendokasi na Kuweka hata TaaAcheni kumtafuta mchawi.
Mbona SGR kwenda bandarini (5km) Samia hajaimaliza, ukiwa ni mwaka wa nne sasa? Magu kwa kipindi hicho alijenga reli ya km 300+. Tatizo ni nini?
see what i was saying before? i even took source from kenya but still your a problemCan you post a video of Museveni saying those things?
You must be super foolish to forget something you wrote less than an hour ago. This is you agreeing with the allegations, you even went ahead and said that there are outsiders (Kenyans) tampering your SGR.Re-read what wrote earlier, paying particular attention to;
Ishu ya SGR kuharibika inaweza kuwa ni watu wa nje
Then Kenya must be so powerful to interfere with internal systems of 3 neighbouring Countries at once.somalia complaining about kenya, uganda the same, tanzania the same
Your taking advantage of the welcoming nature of citizens, you have to face what you startedThen Kenya must be so powerful to interfere with internal systems of 3 neighbouring Countries at once.
1. It's not a credible source. It is a headline from gossip website. You have to prove that Museveni actually said those words.see what i was saying before? i even took source from kenya but still your a problem
So, what action has your government taken to the "Kenyans" who killed 3,000 demonstrating "Kenyans" in Tanzania?Your taking advantage of the welcoming nature of citizens, you have to face what you started
Akikujibu nitag.So, what action has your government taken to the "Kenyans" who killed 3,000 demonstrating "Kenyans" in Tanzania?
Mimi niko well rounded, "the art of war" nakifahamu fika, hata ukisearch hapa JF utaona niliwahi kuelezea kitu kuhusu falsafa za Sun Tzu.Hakuna sehemu nimewahi kumsifia JK and I will never. Magufuli alikuwa kipenzi cha wengi ikiwemo mimi. But life goes on, tunaachilia na kusonga mbele.
Masuala ya udini naomba tusiyaingize hapa yanaleta hisia kali na kuchochea visasi.
Mimi ni yuleyule sijawahi kubadilika but, nilisoma kitabu kimoja na kukielewa vizuri "The Art of War", nakuomba ukitafute.
Kuna watu waliokuwa upande wetu walitusaliti na wakashindwa kuwajibika wakaendekeza tamaa zao na madaraka. Ujinga na lack of exposure ikawafanya wakashindwa kumlinda jiwe.
So unataka mimi nifanye nini katika situation hiyo. Kuna watu kabisa walikuwa na wajibu wa kulinda maslah mapana ya Taifa letu lakini wakaendekeza utoto.
Mambo haya hayaitaji emotion bali intelligence. People like Polepole walikuwa na nafasi kubwa sana ya ku solve vitu kwa akili. But waliendekeza ubnafsi, u Mungu mtu bila kuwa na plan zinazoeleweka.
Kuna siku moja nilihudhuria kikao kimoja Mwenyekiti wa Kikao alikuwa Polepole, alikuwa anaongea yeye tu haruhusu watu waongee. Mpaka kikao kinaisha hakuna cha maana tulijadili baadae watu wanachukua posho na kuondoka.
Hakuna aliye mwema, Iwe kikwete, Polepole, Gwajima, Tundu Lisu, Mnyika, Mbowe au Slaa wote hao wanapambania maslah yao.
Mimi angalau kidogo ninaweza kuwa upande wa Samia baada ya Magufuli. She is trying, Nchi aliichukua katika mazingira magumu sana. Makundi ya akina Makamba, Lowasa, Rostam, JK na kundi jipya la Sukuma gang yalianza kupambana na kumuweka yeye mtu kati ili achague upande.
Aliyaweka makundi yote kwenye baraza la mawaziri, baadae akaanza kuchomoa mmoja mmoja na mwisho kabisa asilimia kubwa ya baraza lake la mawaziri lilikuwa na watu wa JPM.
Sasa hata hili kaka hulioni. Mimi nikachagua kuwa upande wa Samia badala ya JK na kundi lake.
Explain hiyo scenario, kujenga reli ya 5km kwa miaka 4, inaingia akilini?ukikaaga ukiwa unawaza hua unahisi kuna sehem serikali inachuma pesa nn
hujuagi kama kila kipande anapewa mkandarasi tafauti? au ulidhan ndo huyo huyo anapeleka kigoma?Explain hiyo scenario, kujenga reli ya 5km kwa miaka 4, inaingia akilini?