Traxtion
JF-Expert Member
- Dec 10, 2021
- 7,921
- 16,248
Ni nyimbo nzuri mno, nawashangaa hawa wanaosema eti sisi sio creative 😂"Ta-nza-ni-a, Tanzania
Nakupenda kwa moyo wote
Nmchi yangu Tanzania
Jina lako ni tamu sana"
Huu ni mzuri sana.
Ni nyimbo nzuri mno, nawashangaa hawa wanaosema eti sisi sio creative 😂"Ta-nza-ni-a, Tanzania
Nakupenda kwa moyo wote
Nmchi yangu Tanzania
Jina lako ni tamu sana"
Huu ni mzuri sana.
Kusema tu ukweli Mombasa is better than Dar currently.Shikamoo 001!👏👏😂nikona mtihani kidogo, najua kuna mmoja itamchanganya nakumshinda 😂😂😂 haya;
Choose between option A or B. Name the city In the diagram below?
A. Mombasa
B. Bangladesh
🤣🤣😂😂😂😂😂🙌🤝...
View attachment 3490002View attachment 3490003View attachment 3490004View attachment 3490005
View attachment 3490010
Mimi sijataja mtu 🤣😂🙌
Watu wenyewe ndo hawa, unategemea nini. 😂😂😂Ni nyimbo nzuri mno, nawashangaa hawa wanaosema eti sisi sio creative 😂
And if hii project iki take off , Mombasa will be something else🙌the undisputed legitimate king of the Indian Ocean skyline! Project name 'Amira de marina' 30floors×8 with one 40+ floors ...Kusema tu ukweli Mombasa is better than Dar currently.
Nimemuona Teargass 😆😆Watu wenyewe ndo hawa, unategemea nini. 😂😂😂
View attachment 3490017
Fort Lauderdale agrees 💯… Mombasa is moving up fast …Fort Lauderdale, Florida❌️
Nyali, Mombasa✅️👏👏😂😂
View attachment 3490034View attachment 3490035View attachment 3490036View attachment 3490038View attachment 3490039
Maumivu yakizidi kula panadol ukalale. wewe unaonesha WB data backed by UNHABITAT 4 years ago while I am showing you ya motomoto from UNHABITAT 2025 Q3.Im showing you World Bank Data backed by UNHabitat lakini wewe na upumbavu wako unatuonyesha Facebook page ya udaku. You must be really dumb kusema ukweli.
View attachment 3489968
Duh uko home hata on target moja hamna 😁Hongera Al Hilal.
View attachment 3490020
Shida ya Tanzania kama kawaida ni lugha ya Kiingereza. Ningejua ningeandika kwa Kiswahili tu. 🤣 🤣 What do they teach you in High School English classes bro? 🤣🤣Duuu! Sasa sijui ni matatizo ya uelewa mzuri lugha yenu ya Malkia ama ulimbukeni wa kutaka kuonekana unajua sana na kujikuta unaongea ujinga.
Umeandika, "the Tanzanian flag is no more similar to"
Unaposema "no more similar to" una maanisha two things were formerly similar, and are now different.
Sasa kama zilikuwa zinafanana kipi ni tofauti kwa sasa maana hizo bendera hazijabadilika rangi wala maana za rangi zake?
Kama sisi sio creative why wasanii wetu na nyimbo zao ndio bora Africa mashariki na kati ya bora Africa?Ni nyimbo nzuri mno, nawashangaa hawa wanaosema eti sisi sio creative 😂
Leo mitandaoni kwenye kuaga mpendwa wao zinatumika nyimbo za wasanii wa Tanzania kwa 99.99% 😂😂😂Kama sisi sio creative why wasanii wetu na nyimbo zao ndio bora Africa mashariki na kati ya bora Africa?
Ndio hapo sasa. Nyimbo za Kenya ukisikiliza ni vituko tupu. Nchi haina wasanii 😂😂Kama sisi sio creative why wasanii wetu na nyimbo zao ndio bora Africa mashariki na kati ya bora Africa?
Kumbe wewe ni geek …😁😁… impressive!Hiyo last photo unapenda kuitumia. Unaijua Attack on Titan: Anime?
Wabongo mnajua sana kutunga na kuimba nyimbo za mapenzi ila nyimbo za uzalendo, siasa na general conscious issues hamfikii Kenya ndio maana nyimbo zingine zilizotungwa na Wakenya mnazichukua mkizigeuza kambe za Tanzania kwa global arena kama huu hapa.Kama sisi sio creative why wasanii wetu na nyimbo zao ndio bora Africa mashariki na kati ya bora Africa?
Tuna backup anthem 2 ni nzuri kuliko anthem ya kunyan,na hii anthem yetu ya sasa hivi atuiachi ng'o,sisi ndio tuliyoibuni iwe anthem ya upande wa SADC