Chamoto
Platinum Member
- Dec 7, 2007
- 9,883
- 22,309
Afrika, tunasafari ndefu aise, ila tutafika tuu.
Pole kwa maumivu bongolala. It's interesting that data yako ndio sio ya kuchovya 😂😂😂View attachment 3480559
Jifariji na vidata vya kuchovya huku ukishindia mlo m1
Data ya kuchovya 🤣🤣🤣🤣
Inaonekana unawajua vizuri watu wa pande hiyo, vipi una ka udugu?He must be a Baganda! With his Kabaka yeke stuff! Anashindwa kumalizia kwa kusema Baganda iwe national language!
Najua siasa zao za ukabila!Inaonekana unawajua vizuri watu wa pande hiyo, vipi una ka udugu?
Sina ninachoumia,hiyo ndio fact,kunyaland ni tajiri kwenye makaratasi ila on ground ni tofauti,mna dhiki ya ajabuPole kwa maumivu bongolala. It's interesting that data yako ndio sio ya kuchovya 😂😂😂