Chill
JF-Expert Member
- Sep 21, 2020
- 569
- 1,380
angalia ulivokua mpuuzi hayo ni madumu ya kuuza sio ya maji fala wewe 😂😂😂
tumia akili baiskeli inaweza kubeba madumu ya maji yote hayo yakiwa na maji full
Zeruzeru amepata hasira after amekua exposed🤣🤣🤣 kijana endelea kuchokora Mavi pale x kama imekushinda kuelewal, seems zeruzeru wa yemen wanapenda Mavi 😂😂😂😂...🙌...angalia ulivokua mpuuzi hayo ni madumu ya kuuza sio ya maji fala wewe 😂😂😂
tumia akili baiskeli inaweza kubeba madumu ya maji yote hayo yakiwa na maji full