Mimi mwenyew sijui baadhi ya watz wamekumbwa na nini?Halafu unakuta kuna watu wanamshabikia aendelee, wakati ni sisi pekee kwenye SADC ndiyo wenye SGR, like WTF?
hapo safaricom over 60% shares ni ya foreigners alaf MTN over 83% ni foreigners
View: https://x.com/uchumiforum/status/1967476251960226147?s=46
Quality tu ya images inakuprove wrongView attachment 3472943View attachment 3472944View attachment 3472945
🤣🤣🤣🤣😂🙌 naona New Yorkers kwenye pilka pilka zao ...okay Mungu nisamehe please😂 🙏 ...kwa kusema kweli nyani haoni kundule duh!🤣😂...
😁 Kwahiyo una amini hizo dumu ni za maji?View attachment 3472941View attachment 3472942🤣🤣🤣🤣amkeniiii! The New York of Africa with BRT🤣🤣🙌...
Kwahiyo according to your mentality ni bora Raisi afe kwa kuanguka na ndege halafu muite early election sio notwithstanding gharama za election ambazo ni zaidi ya pesa ya kununua hiyo ndege.🤦♂️kitu unachoshangilia, haina tofauti nakushangilia kwamba umepigwa vidole. That's a waste of public funds and a misuse of Tax payer money from both states!(KE/TZ)...funds ambazo zingetumika ku benefit both of her citizens in one way or another. Na akili kama hizi naona East Africa we are cooked.
Kwa akili yako yakindezi unafikiri hayo ni maji ama ni empty gallons try againView attachment 3472941View attachment 3472942🤣🤣🤣🤣amkeniiii! The New York of Africa with BRT🤣🤣🙌...
angalia ulivokua mpuuzi hayo ni madumu ya kuuza sio ya maji fala wewe 😂😂😂View attachment 3472941View attachment 3472942🤣🤣🤣🤣amkeniiii! The New York of Africa with BRT🤣🤣🙌...
Ni za chang'aa kwani?😁 Kwahiyo una amini hizo dumu ni za maji?
imagine 2025 maji bado yanauzwa kwenye toroli ndani ya singapore😂😂😂
View: https://x.com/propesatv/status/1967614001883607545?s=46
Hatuuzi maji kwenye mkokoteni, hiyo ilikuwa zamani sn since I was child, Tanzania especially Dar hakuna shida ya maji, tulishatoka huko, wauza maji kwa mikokoteni walishatafuta kazi za kufanya, kuna mambo mengi yanaendelea huko kenya kwetu huku hakuna kabisa, ni ajabu kukuta mtu anauza maji mtaani kwa mkokoteni, labda mjini wanauza kwa mkokoteni na maji yenyewe ni yale ya chupa (Uhai, Masafi, Hill etc) msifosi tufanane.Ni za chang'aa kwani?
Mjinga anajitekenya akicheka.🤣And you believed all these nonsense? Since when did Dar port become the biggest port in East Africa?
Wanaume wazima miaka 40+ wanasumbuliwa na msichana wa miaka 21.🤣🤣Utashinda umerudia hii story kama mwendawazimu. Nenda kamkamate mwenyewe kama inakuuma
New Yorker najua hasira zimekupanda,is it my fault unakunywa maji ya chumvi?😂😂😂😂🙌 is it my fault that unaishi kigamboni na hautawai kuwa na acces to fresh water?😂😂😂😂😂 mimi ndio nawatesa punda wenu kwa kuwabebesha maji ya chumvi?🤣😂😂👎Quality tu ya images inakuprove wrong
So mitungi ni ya konyagi?typical kinjekentile brainless zombie😂😂😂😂👎😁 Kwahiyo una amini hizo dumu ni za maji?
Hebu nikuulize bro, so hio ndege mpya ndio haiwezi kuanguka? Huyo Rais hawezi kufa kwa njia ingine ispokua kuanguka na ndege?(magufuli style kind of death) come on my African people...🤦♂️Kwahiyo according to your mentality ni bora Raisi afe kwa kuanguka na ndege halafu muite early election sio notwithstanding gharama za election ambazo ni zaidi ya pesa ya kununua hiyo ndege.