Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

nadhani TBL inapaswa kuwepo pia! Kingine its wrong to mention EABL as Kenyan perse while it has branched in Tanzania and Uganda!
TBL market CAP yake sasa ni 2.12 Trillion na hapo imeshuka kwa 32.84% this year. Last year December it was 3.15 trillion ingekuwa juu ya CRDB kwenye hiyo list hapo.
 
Dah!, sasa nani hapa mwenye political emotions?

Lobito Atlantic railway ni cape gauge.

Investment ya kubadilisha cape gauge kuwa standard gauge kwenye nchi za Sadc, pesa hiyo hakuna. Zimbabwe, Zambia na Botswana wote choka mbaya, ndiyo maana nikasema hizo ni empty promises, we ain't stupid.
Hata South Africa ni choka choka pia.
Lesotho, Eswatini, Namibia ni viuchumi Mchicha.
 
Kusema ukweli ni Tanzania tuu ndo iko na potential SADC, tukiondoa hawa wahuni walioibaka Tanzania yetu.

Ramaphosani ni agent wa Wazungu mwenye mission mahususi ya kuiharibu ANC na amefanikiwa sana kuharibu nchi na kuiharibia ANC reputation yake.

Tanzania tunaendelea vizuri hata chini ya uongozi longolongochini ya huyu bibi. All in all, hili genge la Kikwete soon lita exit.

View: https://x.com/KipepeComrade/status/1967643947251212518


View: https://x.com/Our_DA/status/1967606395718488364
 
Ramaphosani ni agent wa Wazungu mwenye mission mahususi ya kuiharibu ANC na amefanikiwa sana kuharibu nchi na kuiharibia ANC reputation yake.
Viongozi kama hawa ndo hufanya wazungu watuone waafrika wote wajinga. Wakipewa vihela vya uongozi wanaona wamefika, kumbe wanadharaulika, ndo maana wakarundikwa kwenye basi kama ng'ombe, wakati wa mazushi ya Eliza.

Badala ya kutumikia wananchi, wao wanajilimbikizia mali, hovyo kabisa.
Tanzania tunaendelea vizuri hata chini ya uongozi longolongochini ya huyu bibi. All in all, hili genge la Kikwete soon lita exit.

View: https://x.com/KipepeComrade/status/1967643947251212518

Yap! They have to go, the easy way or the hard way.

For yrs nimekuwa nikisema hapa, Kikwete na genge lake ni economic hitman wa nchi yetu, nafurahi sasa imeanza kuwa dhahri.
 
Screenshot_20250916_005338_Chrome.jpg
🤣🤣🤣🤣amkeniiii! The New York of Africa with BRT🤣🤣🙌...
 
Back
Top Bottom