Hio ni Mt Meru?"Uwanja wa Arusha unajengwa porini" alisikika mnuka mavi.
Halafu akimaliza kubwabwaja anaenda kusifia uwanja wa Uganda ambao nao unajengwa porini. 😂😂😂
View attachment 3468031
This view has potential to be iconic.
Hio ni Mt Meru?"Uwanja wa Arusha unajengwa porini" alisikika mnuka mavi.
Halafu akimaliza kubwabwaja anaenda kusifia uwanja wa Uganda ambao nao unajengwa porini. 😂😂😂
View attachment 3468031
Sawa watchmanAccent yako ni mbovu kwasababu wewe ni mkenya, huwezi kuwa mzr kwenye English.
62K Full House
Siku 4 kabla
View: https://www.instagram.com/p/DOWJWBDjLZn/?igsh=MWx1bWZmaDhqaGc4dA==
Vipi customer? How's life treating you down there in uswazi?Pole jirani kwa kichapo cha jana
Muulize maana yake!
Sisi huku tunazo mbili our very own G550 na G700 angekuja tuu kuazima moja hatuna shida na jiraniAnashindana na Samia! Kisa kamuona anatembeles Gulfstream!
Aftermath ya Donge nono la CHAN imeua kujituma!
Wala Sio kweli Hizo tiketi Zimeongezwa tu kwenye hiyo Full HouseHii wameweka na tiketi za final ya shirikisho iliyohamishiwa znz
Wakenya ni too primitive and restrictive minded."Uwanja wa Arusha unajengwa porini" alisikika mnuka mavi.
Halafu akimaliza kubwabwaja anaenda kusifia uwanja wa Uganda ambao nao unajengwa porini. 😂😂😂
View attachment 3468031
Yah, masoko mengi na stendi nyingi za mabasi zilijengwa nje ya mji lakini kwa sasa hayo maeneo watu wamehamia na kujenga kwa fujo.Wakenya ni too primitive and restrictive minded.
Waje baada ya AFCON waone kama hilo eneo patakuwa PORINI.
Wao wamejazana kieneo kidogo, wamebanana Nairobi.
Mji umejaa ZEGE za barabara wanaita UNDERPASS, FLYOVER, HIGHWAY, BYPASS, SUPEHIGHWAY, Bado FOLENI zimejaa.
Wakiwa na mechi tu, wanafunga BARABARA.
BADO HAWAJIELEWI.