ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,229
- 163,924
barabara km 6 na kuweka culvert ndogondogo 7 imegharimu 26.15b tsh
kaaaah nchi yangu tanzania what is this lakini? 26.15b aloooo nimeshtuka sana 🙌🏻
haya tuendelee kusifiana tu
View: https://www.instagram.com/reel/DNlwpzko7P4/?igsh=dW01OHZtZHQ1bzN5
Whenever I get a chance huku uswahilini huwa naongea maneno kama haya!! Upinzani hapa Tanzania ni comedy tu!! Ndo maana hata hao Chadema siwaamini pia.Kaka. CCM haishuki iwe leo au Kesho. Upo na choice ya kuchagua chama kingine cha siasa.
Badala ya vyama vyenu kujenga Taasisi kama ilivyo ya CCM, mmewekeza kwenye activism na chama cha matukio.
Vyama vinavyosubiri wanaoachwa na CCM waende wakagombee Urais, Ubunge na Udiwani!!!! Hamuwezi kufanya recruitment ya wanachama wenu?
Hakuna opposition hapa TZ. Tulikuwa tunategemea ACT lakini nao wapi.
Walimuweka Membe kutoka CCM
Sasa hivi Mpina tena aligombea ubunge na akakatwa CCM leo hii anagombea urais ACT.
Je, wakulaumiwa ni CCM au oppositions.
Mnajuaje kama mpina siyo pandikizi wa CCM kuua ACT?
Tuna upinzani wa kupinga pinga kila kitu ovyo, upinzani usio kuwa na agenda kila kitu kilichopo mbele yao wanaruka nayo.Whenever I get a chance huku uswahilini huwa naongea maneno kama haya!! Upinzani hapa Tanzania ni comedy tu!! Ndo maana hata hao Chadema siwaamini pia.
Baada ya kujizatoti kwenye kujenga misingi ya chama shupavu wao wapo kwenye uwanaharakati tu!! Kila kitu kupinga bila hata ya kusoma upepo!!
Ila CCM nayo inahitaji reforms, tena kubwa. Kwa mfumo huu hakiweza kutupeleka kuwa nchi ya Asali na maziwa.
Ila tatizo wasomi hamtaki CCM, matokeao yake mnawaachia, wazoa taka, mama lishe, wabeba mizigo wawachagulie viongozi ( sio kwa dharau lakini). Wasomi mnatakiwa kuvamia kuanzia chini kabisa, ila mambo ya kununua kura kwa 10,000 yaishe.....la sivyo tutalia mpaka kiama. Ila wachumia tumbo ndo watatuongoza tu!!
CS na akili zako timamu unaongea upumbavu kama huu! Tukibinya kengele mtamlaumu nani!
Uzuri huwa hatusahau, tunasubiri mkisahau tunabinya kengele ili kelele ziwe nyingi kuwa tunawachukia. 😂😂😂
View: https://x.com/mr_umbwakni/status/1958389039435808976?s=46
Tuna upinzani wa kupinga pinga kila kitu ovyo, upinzani usio kuwa na agenda kila kitu kilichopo mbele yao wanaruka nayo.
Na kosa lingine kubwa walilofanya ni hili kwenye hii post/tweet.
View: https://x.com/sdkkalula/status/1925120701859606586?s=46
hvi hizi nganya hua zina balance kweli na wapi hua wanafany blance testing?😂😂
sasa hii nganya imeanguka vipi??
View: https://x.com/kenyansays/status/1957434550692266324?s=46
Hakuna kitu kama hicho kaka. NI ile tabia ya wakenya kujipa umuhimu kwa vitu visivyowahusu. Wakenya ni jobless wanatafuta namna ya ku trend kwenye mitandao. Nchi hiyo ilisha kufa kaka.
Hakuna mtu mwenye uwezo wa kununu tiketi ovyo ovyo kwenye mifumo ya Tanzania.
1. Kama ni foreigner kutoka nchi nyingine lazima atumie passport.
2. Kuna dedicated ticket chache kama 1000 kwa foreigners.
3. Tiketi zingine zote zilizobaki ni kwaajili ya watanzania.
Hii hapa ni Ticket System ya Tanzania is Available:
AFRICAN NATIONS CHAMPIONSHIP 2024
chantz.kimtandao.co.tz
View attachment 3447442
Hii hapa ni Ticket System ya Kenya Not Available:
View attachment 3447444
NB: Wakenya wanapiga kelele ili kuwahamisha wananchi wao wasishughulike na madhaifu yao.
Kwenye ICT kenya ipo nyuma sana.
View: https://youtu.be/rKr6INgTVG8 huyu mamdogo wa kiganda video yake imenifurahisha,imeonyesha gates zote za mkapa,na namna watu wanavyoingia kwa scan,kunyan wanakuambia washanunua tiketi zote za taifa stars na morocco,kunyan maskini hawajui TZ huwezi kununua tiketi bila ya kua na n card na namba ya simu ya TZ,kingine kunyan angalieni hapo karibu na mkapa kama kuna makazi ya watu kama mnajidanganya
Wamezoea kudanganyana na kutafuta Trend kwenye mitandao. Kenya ilishakufa
Hiyo ni demend ya National Grid bado kuna independent grid nyingi tuu hazijawekwa kwenye hesabu. Mfano Lindi and Mtwara have their own independent grid and so is Kigoma pia halafu all major mines are operatiing on their own power sources. Preparations are in high gear to link them to the national grid. Ukiangalia hiyp picha utakuta power demand ya Tanzania is more that what is being reported.Kumbe hutaki nifunge account. 🤣🤣 Your demand is less than Kenya's, Sasa ulikua unaropokwa nini nikikuambia Kenya ina higher demand na inaendelea kuongezeka.
Stop changing gear bongolala. You talking as if your glorified fishing village Dar does not experience traffic jamsWith this Kenyan mindset, traffic Jam in Nairobi is there to STAY.
How do cities grow and expand, then?
Bongolala, hakuna mfumo ya Tanzania inatumika kwenye uuazaji wa tickets AFCON.Hakuna kitu kama hicho kaka. NI ile tabia ya wakenya kujipa umuhimu kwa vitu visivyowahusu. Wakenya ni jobless wanatafuta namna ya ku trend kwenye mitandao. Nchi hiyo ilisha kufa kaka.
Hakuna mtu mwenye uwezo wa kununu tiketi ovyo ovyo kwenye mifumo ya Tanzania.
1. Kama ni foreigner kutoka nchi nyingine lazima atumie passport.
2. Kuna dedicated ticket chache kama 1000 kwa foreigners.
3. Tiketi zingine zote zilizobaki ni kwaajili ya watanzania.
Hii hapa ni Ticket System ya Tanzania is Available:
AFRICAN NATIONS CHAMPIONSHIP 2024
chantz.kimtandao.co.tz
View attachment 3447442
Hii hapa ni Ticket System ya Kenya Not Available:
View attachment 3447444
NB: Wakenya wanapiga kelele ili kuwahamisha wananchi wao wasishughulike na madhaifu yao.
Kwenye ICT kenya ipo nyuma sana.
Hata sisi tunaona ni owned and controlled by CAF, Naona hadi CAF wamewapa watanzania kadi za NCARD. 😂😂😂Bongolala, hakuna mfumo ya Tanzania inatumika kwenye uuazaji wa tickets AFCON.
The ticketing system at AFCON is 100% owned and controlled by CAF
Kwikwikwikwikwi Wakenya tulisha maliza huko. Kwenye mambo ya payment System Tanzania is Number one in Africa Hakuna nchi hapa Africa yenye peyments Systems kama za Tanzania. Huko sisi tulisha toka.Bongolala, hakuna mfumo ya Tanzania inatumika kwenye uuazaji wa tickets AFCON.
The ticketing system at AFCON is 100% owned and controlled by CAF