President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,615
- 94,211
Kaka sijakuelewa hapa. Unaongelea kitu gani?Hamna mtu anaweza kuweka CRM system ikawa loose namna hiyo! WAcheni kuwasingizia Wakundustani!
Kaka sijakuelewa hapa. Unaongelea kitu gani?Hamna mtu anaweza kuweka CRM system ikawa loose namna hiyo! WAcheni kuwasingizia Wakundustani!
View: https://youtu.be/rKr6INgTVG8 huyu mamdogo wa kiganda video yake imenifurahisha,imeonyesha gates zote za mkapa,na namna watu wanavyoingia kwa scan,kunyan wanakuambia washanunua tiketi zote za taifa stars na morocco,kunyan maskini hawajui TZ huwezi kununua tiketi bila ya kua na n card na namba ya simu ya TZ,kingine kunyan angalieni hapo karibu na mkapa kama kuna makazi ya watu kama mnajidanganya
Fedha yoote ile cladding ilishindikana!So far so good Kasarani stadium 🤣🤣🤣jua kali typa shit 💩 View attachment 3447537
Kenya ni DRC iliyochangamkaEwaa,hii amsha amsha ndio inafanya ccm na wenyewe wasijisahau,kikubwa na kizuri muasisi
wa taifa letu akutufanya maboya kama kunyan,kunyan politician hata akiwa mwizi ila ni wa kabila lake atamuunga mkono,nasikia toll ya express way 50% anachukua mtoto wa mama ngina,mazuzu yametawaliwq na familia 1 hadi jina la nchi imetoka kwenye familia ya mama ngina,kunyan ni wangese
Brother DRC wapo na vitu vingi mno. Kenya na South Sudan baba yao ni mmoja.Kenya ni DRC iliyochangamka
DRC pale walipo ni program ya mataifa ya western,kunyaland program yao imesetiwa na kenyata family,ile familia hadi nchi imeipa jina lao then wakawatengenezea na ukabila,nchi inayomilikiwa na familiaKenya ni DRC iliyochangamka
Kuna settlers wengi Kenya.DRC pale walipo ni program ya mataifa ya western,kunyaland program yao imesetiwa na kenyata family,ile familia hadi nchi imeipa jina lao then wakawatengenezea na ukabila,nchi inayomilikiwa na familia