Kwahiyo Kenya Nairobi kuishi katika nyumba za mabati ni sawa!?You are not the smartest lot. Eti hakuna temperature Nairobi. If you can't express yourself like a literate, wachana na argument zingine.
Wachaga ujuaji usio na mantiki.
Tanzania nyumba za fukara HUWEZI Kuta ni za mabati kama Kenya.
Ila Kenya mtu anajisifia kujenga nyumba za mabati tupu.
Ndio uone kuwa sisi hatufanani.
Suala la makazi TZ ni suala la kawaida sana halitusumbui kama Kenya.
Hivi uliona Ile video niloleta kuwa Nairobi Kuna familia zaidi ya 20 zinaishi ndani ya penyo za madaraja!??
Hiko kitu hukuti Tanzania daima.