Traveller D
JF-Expert Member
- Jul 11, 2025
- 2,050
- 5,426
Kila kamtaa kenye gorofa mbili tatu huko kunyarenda ni CBD. Wewe ni juha kweli kweli. 🤣🤣🤣
Oyaaaa mbilikimo,munaishii kama panya. How do you call this a city. 🤣🤣🤣 Dar is a slum is the most unplanned city on earth. Sasa ona shida ya kukosa surveyors.Kila kamtaa kenye gorofa mbili tatu huko kunyarenda ni CBD. Wewe ni juha kweli kweli. 🤣🤣🤣
Keko ni eneo ambalo linakuja kuwa la viwanda tupu. Hata wakaazi kwa asilimia kubwa wameanza kuhama.Ujifunze kuwa updated acha kuokota picha za 2012 haha sasa hivi tupo mwaka 2025 , miaka 11 iliyopita
View attachment 3432739
Haya maeneo yote yashapitiwa na tingatinga
Walikuwa wanatafuta Cha kupozewa wasijue hiyo ndo michezo yetu wamepozwa na pesa kidogo kimyaaa
Ajulie wapi , ila nimewakubali watanzania sasa hivi yaaan mnajeuri sijawahi Iona Dunia hii, Leo hii wakenya wakulalamika watanzania wanawasharauKeko ni eneo ambalo linakuja kuwa la viwanda tupu. Hata wakaazi kwa asilimia kubwa wameanza kuhama.
safari hii watakula udongo wazuie magari ya chakula waone 😂😂😂😂
View: https://x.com/nationafrica/status/1952660895747723330?s=46
Hawa jamaaa sasa tumewaziba midomo ya watanzania wameonesha dharau ya hali ya juuu.
Yaan ukibisha kidogo mtz anakuambia nafunga koki ya mahindi.
View: https://vm.tiktok.com/ZMSEQex58/
Kitu wasichojua wakenya hata mkigomea mahindi sasa hivi kwa infrastructure zilizopo sasa hivi watu watahamia kwenye mazao yenye kuhitajika sana , mfano tu kuna trend ya watu kuhamia kwenye soya bean na ngano kwa wingi sana Tena Mashamba makubwa sana.
Soya na ngano bado haijawahi kosa soko.
Mwaka huu kimyaaaa🤣🤣🤣🤣
Hawa wanapiga kelele tu hivi kifo Cha COW kweli sio sabotage ya Tanzania? Kwanza tumuulize chapgtAti wanatuuzia manufactured goods!
Ati wanatuuzia manufactured goods!