concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 6,999
- 15,466
Hivi unajua information za Google earth zinaweza kuwa update hata baada ya miaka miwili mpaka mitatu kwa baadhi ya maeneo...Kisha wajenge ama wapangishe uswazini., taifa fukara hii, Kisha wanajifananisha na China eti🤣🤣🤣🤣🤣😆😆😆, mbona liko wazi sana ata kwa Google Earth ufukara unaonakan zaidi ya mazuri.,🤣🤣🤣😆😆, even when landing in Dar ukiwa kwa ndege., ufukara wenu haufichiki, ni kama kikohozi🤣🤣🤣🤣.,
Unaona sasa usivyokuwa na ufahamu yaan wewe unategemea google earth ndo ikupatie picha halisi🤣🤣🤣🤣🤣🤣.