Teargass
JF-Expert Member
- Apr 23, 2018
- 31,681
- 34,298
Hao itabidi waachiliwe waingie bure ndio at least wajaze nusu ya uwanja.2nd game for kenya is already sold out by now, this was yesterday
Hao itabidi waachiliwe waingie bure ndio at least wajaze nusu ya uwanja.2nd game for kenya is already sold out by now, this was yesterday
Hadi waganda wanawashangaa. Mmeaibisha Africa Sana.
View: https://x.com/abbaKa123/status/1951707595019854148?t=gQmzePm_lP3VqD2h6Xb7Cw&s=19
View: https://x.com/ron4speed/status/1951697600291156372?t=7rgdudyU4INoxBBnQRomDg&s=19
na hvi city ndogo ni lazma barabra zifungwe 😂😂😂😂
View: https://x.com/standardkenya/status/1951891256176464367?s=46
So CAF ndio waliwaambia msijaze Stadium?🤣🤣🤣😂ww unafkiri CAF ni wajinga kama nyinyi?😂
Yani watanzania ni wajinga hata hawajui ATM Card ni nini. Hao wanadhani hile ya kutoa pesa kwa booths pekee ndio ATM card😂😂🤣I wanted to say the same nikajua lazima Kuna mtu ataelimisha mbilikimo.😂
uhehehe dar inajaza 62k pale mkapa na hakuna barabara inafungwa mjinga wewe ndio maana mkiambiwa nairobu ni ndogo sana imejikusanya sehem ndogo sana 690km sq alaf kuna over 5.5m people 😂😂😂😂😂To control the crowd. Kenyans will go to Kasarani in their numbers. Dunia yote itaelewa Leo why Kenya will host both Opening and Closing matches of AFCON.
tanzania ndio inayoaminikana na CAF so far sio nyinyi mulotuaibisha mpaka CHAN ikasogezwa mbele 6 months ahead kisa hamujamaliza ku renovate uwanja wa kasarani 😂😂😂😂😂 kama renovation tu inawatoa kamasi nini mutaweza nyinyi eti mumefunika running track iliooza kutumia carpet even ku renovate running track pia ni shida kwenu 🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻So CAF ndio waliwaambia msijaze Stadium?🤣🤣🤣😂
Mbona wafunge Barbara yet walijua hamtajaza stadium. Tofauti ya Tanzania na Kenya ni kwamba in Kenya crowds are controlled by blocking roads while in Tanzania crowds are controlled by charging stadium entry. So nyinyi kizuio chenu ilikuwa kulipisha game 😂😂😂.uhehehe dar inajaza 62k pale mkapa na hakuna barabara inafungwa mjinga wewe ndio maana mkiambiwa nairobu ni ndogo sana imejikusanya sehem ndogo sana 690km sq alaf kuna over 5.5m people 😂😂😂😂😂
rudi akufundishe tena nina imani 😂😂😂😂Aliyetoa huu uzi yupo kweli??? Anyway mwalimu wangu wa history alitufundisha watanzania tunasafar ndefu sana kuifikia Kenya 🤗
So CAF iliwaamini kwamba hamtajaza Stadium?😂😂🤣😂.tanzania ndio inayoaminikana na CAF so far sio nyinyi mulotuaibisha mpaka CHAN ikasogezwa mbele 6 months ahead kisa hamujamaliza ku renovate uwanja wa kasarani 😂😂😂😂😂 kama renovation tu inawatoa kamasi nini mutaweza nyinyi eti mumefunika running track iliooza kutumia carpet even ku renovate running track pia ni shida kwenu 🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻
siku zote simba na yanga zinacheza na uwanja unatapika sijawah kuona barabra yoyote imefungwa 😂😂😂😂Mbona wafunge Barbara yet walijua hamtajaza stadium. Tofauti ya Tanzania na Kenya ni kwamba in Kenya crowds are controlled by blocking roads while in Tanzania crowds are controlled by charging stadium entry. So nyinyi kizuio chenu ilikuwa kulipsha game 😂😂😂
Siku zote watu wamekuwa wakiingia bure hapo. Jana mliambiwa mlipe mkakataa kukuja Stadium 🤣🤣😂siku zote simba na yanga zinacheza na uwanja unatapika sijawah kuona barabra yoyote imefungwa 😂😂😂😂
tanzania ndio mkereketwa wa mpira kwa jumuiya hii ukubali ukatae bila tanzania kenya isingeambulia chochote 😂😂😂So CAF iliwaamini kwamba hamtajaza Stadium?😂😂🤣😂.
Ingine mnaaminika mngepewa Finals muandae. But because they knew you won't fill the stadium, walileta Finals Kenya😂😂
eti bure manina just simba na yanga wanajaza huo uwanja tena separetely na kiingilio kikubwa watu wanalipa 😂😂😂Siku zote watu wamekuwa wakiingia bure hapo. Jana mliambiwa mlipe mkakataa kukuja Stadium 🤣🤣😂
Mbona hamjapewa finals basi? Kelele mingi na hamuezi lipa Ksh 50 kuenda kuwatch ball, sasa mkilipishwa Ksh 200 kama Kenya sio hiyo Hadi coach atakataa kukuja Stadium?😂😂tanzania ndio mkereketwa wa mpira kwa jumuiya hii ukubali ukatae bila tanzania kenya isingeambulia chochote 😂😂😂