Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Unaweza kuelezea kiufupi kwa nini hawafai kuolewa?
Ni wanawake ambao;
1. Mara chache sana huzaa na mme wa ndoa hasa kama sio mtutsi mwenzake, mara nyingi hurudi nyumbani kwao kwa ajili kutungwa mimba na ndugu.( kuchepuka na ndugu ni kawaida).
2. Husumbua sana kwenye mahusiano maana hujiona ni wazuri, Wana madharau.
3. Kama mwanaume Huna uwezo wa kifedha kukuacha hawaoni shida hata kwenye ndoa.
 
Ni wanawake ambao;
1. Mara chache sana huzaa na mme wa ndoa hasa kama sio mtutsi mwenzake, mara nyingi hurudi nyumbani kwao kwa ajili kutungwa mimba na ndugu.( kuchepuka na ndugu ni kawaida).
2. Husumbua sana kwenye mahusiano maana hujiona ni wazuri, Wana madharau.
3. Kama mwanaume Huna uwezo wa kifedha kukuacha hawaoni shida hata kwenye ndoa.
Duh, nilikuwa silijui hilo...
 
Ni nini cha maana hapo? Ama kukuwa na empty stadium during opening match? Yani Watanzania wanaenda kuaibisha Africa Sana. No wonder Finals ililetwa Kenya, ni kama viongozi WA Africa walushajua how embarrassing Tanzanians are.
mm hua napenda wakat nakupa huduma unatakiwa utulize kalio sindano ipenye vzr 😂
 
Back
Top Bottom