Mgagaa na Upwa
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 16,215
- 35,599
You should know these neighbours by now. They are an empty tin and an empty tin always sounds louder.Seriously kweli nchi inayojitapa ipo mbele ya Tz miaka 20, GDP kubwa, Sarafu kubwa, Remittance kubwa, HDI kubwa per capita kubwa na taka taka zingine.
Wamefunga nchi kupiga ukunga kisa Tanzania kuwazuia kuja kuuza peremende, kunyoa, umachinga, lowest job.
Mbona wanajiaibisha sana, na ukiona sheria yenyewe imekuja baada ya malalamiko ya Wachina na mijitu yenyewe ilikua mbele kutusema chinese wanachukua kila kitu na kutukejeli, ajabu kuwakazia wachina ndio wao wanalia na makamasi
Kwa sababu kampuni Za Kikenya zinajitanganza ku-offer packages Za Tanzania na hii inasababisha kukosa some revenues. It’s high time that has to stop!Kwanini mtalii wa Tanzania afikie kenya,mbona watalii wa kenya afikii Tanzania,serikali yetu imalize hii weakness,hawa kunyan ni kelele tu ila wao ndio wanufaika wakubwa wa TZ,hili zuio limewavua nguo kunyan,ndio maana unaona hawa mazwazwa wa humu hii mada wanaikwepa toka jana wa TZ tunapost humu lakini kunyan wamenyuti 😄,waanapost kisirani na arguement zingine 😄
Hamna haja ya ndege kwenda ulaya,mzee nchi zenye utalii na kuusimamia vizuri ndege zitakuja tu,angalia zenj france kisharudisha ndege zake,kunyan wananufaika na hili sababu ya uzembe wetu na kuna watu for sure wamesabotage kwa maksudi baadhi ya mashirika ya ndege yasije TZNdege zetu zikianza safari za kwenda Ulaya, maumivu yatakuwa mengi mno. Na wanafanya kila wanaloweza kuhakikisha Ndege za Tanzania haziendi Ulaya. Watatumia Budget yao yote ya Kilimo, Afya na Miundombinu kuzuia hili lisitokee.
Si ndio maana juzi nilipinga MOU ya KQ na Air Tanzania! CEO wa AIR Tanzania inabidi a-cancel ile maneno!Ndege zetu zikianza safari za kwenda Ulaya, maumivu yatakuwa mengi mno. Na wanafanya kila wanaloweza kuhakikisha Ndege za Tanzania haziendi Ulaya. Watatumia Budget yao yote ya Kilimo, Afya na Miundombinu kuzuia hili lisitokee.
View: https://vm.tiktok.com/ZNdHWjqfB/b wadau nielewesheni kidogo,hii sheria imewekwa kwa wakenya tu au yeyote asie raia wa Tanzania?
Hakuna mkulima wa kikenya huku labda hawkers na bodabodaI remember mkiambiwa hapa na mwaiofhawaii that mahindi karibu yote inaingia Kenya from tz ni ya wakulima wa kikenya mkapinga!!!
Ona vile mnajipiga vibokoo wenyewe
Si walisema hawatumii mchina!!? Tena ni used, wakati Tz na Uganda wameingia vyuma vipya kabisa, si wangetumia gari wanazodai wanatengeneza wenyewe!!?? Hawa wanusa gundi ni useless kabisa.Sure 😂😂😂 with Yutong ya 2018 dah, yaani used scrappers? Imagine unaogopa kuweka mikebe ya nyundo unaenda kuchukua kitu cha 2018 unachonanga
View attachment 3425477
Mama akilegeza kamba nitamdharau!Jiwe limerushwa gizani, Mwenye komwe ndio limempata😂
Hakuna anayelegeza kamba kaka. Utasikia maelezo leo atakayoyatoa hapo kwenye Industrila Park.Mama akilegeza kamba nitamdharau!
Chondechonde wasije wakaruhusu ujenzi wa kijuakali, dodoma ibaki kuwa world class siku zote, kama huna pesa nenda miji mingine au dodoma ndani ndani hukoo, tusije kutengeneza Nairobi au Dar mpya hapo Dodoma.
Tuwekee na ya pipeline kabisa tuone inafanana na wapi.
Yaan akilegeza kamba ntavunjika moto mpaka basiMama akilegeza kamba nitamdharau!
Atalegeza tuu kwa EA citizens hakuna jinsi hii haijakaa sawa na EA protocols.Hakuna anayelegeza kamba kaka. Utasikia maelezo leo atakayoyatoa hapo kwenye Industrila Park.
Hakuna protocol (MoU) ya EA member kwenda kufanya biashara nchi nyingine Kama upo mkataba naomba uuweke hapa.Atalegeza tuu kwa EA citizens hakuna jinsi hii haijakaa sawa na EA protocols.
Hao nyau juzi tu walikua wanalalamika vibarua wa burundi kuchukua kazi wanazoweza kuzifanya pale ukundunistan 😄Jiwe limerushwa gizani, Mwenye komwe ndio limempata😂