Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nakuongezea. Tutsi are Nilotic lakini wanazungumza Kibantu why? And why Tutsi are sometimes mixed with Kushite and Nilotic? Katika maeneo wanaokaa Watutsi hakuna jamii ya Kushite, Jamii ya Kushite unakuja kuipata Cetral Tanzania (Iraqw, Rangi and Nyaturu).

But majirani wa hao Kushite ni Nilotic ambao ni Masai na Datoga. Upande wa Magharibi Utakutana na Nyiramba, Sukuma and Nyamwezi wanaozungumza Kibantu.

Baada ya Kuwamaliza wasukuma Ukiwa unaelekea Magharibi unakutana na Tutsi. Tueleze sasa hapa.
Tutsi r Bantus wacha ujinga! Ethnicity ni kitu hujui!
 
Tutsi r Bantus wacha ujinga! Ethnicity ni kitu hujui!
No. Tutsi are not Bantu kwa sifa zote lakini wanazungumza lugha ya kibantu. Taja sifa moja kuthibitisha kuwa Tutsi are Bantu. Tutsi are Nilotic mixed kwa mbali na Cushite. Huu ni ukweli mchungu watu hawataki kuukubali. Ndugu zao ni Datoga.
 
Wadachi ni Waholanzi!
Wewe ungekuwa timu ya taifa ya mpira, unge tuheshimisha sana. Ligi zako ni za kipekee sana 😂 😂

  • "The term "Dutch" has roots in the Proto-Germanic word *þiudiskaz, which evolved into Old Dutch "Dietsch" and Old English "þeodisc," all meaning "(of the) common (Germanic) people"
  • "Both German and Dutch are Germanic languages, meaning they share a common ancestor and have some similarities. The word "Dutch" in English actually derives from a Proto-Germanic word meaning "of the people," which is also related to the German word "Deutsch".
  • "Historically, the areas that are now the Netherlands and Germany were part of a larger region with fluid borders, and the term "Dutch" was sometimes used more broadly to refer to people from Germanic-speaking areas"
 
Njaa haijawahi muacha mtu salam!
Kenyans are ni zaidi ya Pundamilia 🚮 🚮

1752704628318.png
 
Why Comoros not Burundi and Rwanda. Au kwasababu Comoros wanauhusiano na waarabu?
Mnaogopa bure tu. Burundi and Rwanda were once part of Tanganyika.
We were kipindi kile Cha tawala za uchifu sio sasa.
Hao watu wakorofi na walalamishi na watu wa rudeness na arrogance HUWEZI ukaiva nao chungu Moja.
Wala sijawakubali Comoros kisa ya uhusiano na waarabu,bali nawakubali kwasababu wapole na wenye mshikamano sio kama hao watutsi na wahutu.
 
Wewe ungekuwa timu ya taifa ya mpira, unge tuheshimisha sana. Ligi zako ni za kipekee sana 😂 😂

  • "The term "Dutch" has roots in the Proto-Germanic word *þiudiskaz, which evolved into Old Dutch "Dietsch" and Old English "þeodisc," all meaning "(of the) common (Germanic) people"
  • "Both German and Dutch are Germanic languages, meaning they share a common ancestor and have some similarities. The word "Dutch" in English actually derives from a Proto-Germanic word meaning "of the people," which is also related to the German word "Deutsch".
  • "Historically, the areas that are now the Netherlands and Germany were part of a larger region with fluid borders, and the term "Dutch" was sometimes used more broadly to refer to people from Germanic-speaking areas"
Germanic refers to languages just like latin!
 
Why Comoros not Burundi and Rwanda. Au kwasababu Comoros wanauhusiano na waarabu?
Mnaogopa bure tu. Burundi and Rwanda were once part of Tanganyika.
Burundi ina watu 14M

Rwanda ina watu 14M

Burundi inalingana ukubwa na Tanga, yenye watu 2M

Nchi karibu zote za Sourthen africa, East Africa isipokiwa TZ na Ugamda zina tatizo kubwa sana la ardhi.

Ukiruhusu watafuta vibarua wajae, utawafanyaje??

TZ tu kuna kundi kibwa la vijana hawana kazi, wanafanya bodaboda mijini, mawinga, wametapakaza vibanda kila kona mjini kufanya umachinga ili waishi.

Huwezi kuruhusu tena kubeba mzigo wa watu wa aina hiyo hiyo.

Kama ni wahamiaji, labda SKILLED IMMIGRANTS.

Huwezi kuwa una matatizo chungu nzima then unataka kubeba matatizo mengine.

Kwa mifumo ipi, Hospitaki zako zenyewe mpaka leo unapambana na matibabu bure, shule, zimezidiwa, mikopo elimu ya juu, uzalama haueleweki halafu inadhani unaweza kumimiliki kundi kubwa la wahamiaji.

Kwanza nchi kama Rwanda hawana urafiki na wowote.
 
Burundi ina watu 14M

Rwanda ina watu 14M

Burundi inalingana ukubwa na Tanga, yenye watu 2M

Nchi karibu zote za Sourthen africa, East Africa isipokiwa TZ na Ugamda zina tatizo kubwa sana la ardhi.

Ukiruhusu watafuta vibarua wajae, utawafanyaje??

TZ tu kuna kundi kibwa la vijana hawana kazi, wanafanya bodaboda mijini, mawinga, wametapakaza vibanda kila kona mjini kufanya umachinga ili waishi.

Huwezi kuruhusu tena kubeba mzigo wa watu wa aina hiyo hiyo.

Kama ni wahamiaji, labda SKILLED IMMIGRANTS.

Huwezi kuwa una matatizo chungu nzima then unataka kubeba matatizo mengine.

Kwa mifumo ipi, Hospitaki zako zenyewe mpaka leo unapambana na matibabu bure, shule, zimezidiwa, mikopo elimu ya juu, uzalama haueleweki halafu inadhani unaweza kumimiliki kundi kubwa la wahamiaji.

Kwanza nchi kama Rwanda hawana urafiki na wowote.
Kuna watu wapuuzi sana humu ndani! Yaani watu wanjitamba ku-assimilate makabila mengine yaliyoingia nchini kinyemela! Huo ni uzalendo kweli? Ndio maana serikali inakaza sana kuwapa vitambulisho watu wa pande zile! Wapuuzi sana na kama tatizo litatokea Tanzania ni rahisi kuona litaanzia wapi!
 
Back
Top Bottom