Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Now we know why you have an ape’s mentality..😄😄
View attachment 3394208View attachment 3394209
markup_39781 (1).png
markup_41354.jpg

Brothers
 
Now tunapeleka reli huko our freight cost tutaweka very low kwasababu tunatumia electricity ku operate treni nyie bakini na bei ya oil kwenye soko la dunia ndio mtajua ham*ui it will be way cheaper and nearer for Ugandans to pick up their cargo from Isaka or Mwanza kuliko mombass or Nairobi kaa kwa kutulia
Kwani siku hizi Burundi ni Uganda? Si reli yenu mnapeleka Burundi?
 
Kazi ya kuokota takataka kweli kwa ukoo wetu mzima hatuna waokota takataka🤣🤣🤣🤣🤣
Njoo tukufundishe kuwekeza nyokooo
Naona unajiongelea, sio wewe mwenye aliomba picha akaweka hapa. Yani 99% of Tanzanians here lives a lie just to compete with Kenyans. Bure kabisa.

Juzi Yule scammer Maasai got embarrassed after I exposed, wewe pia nilishakuexpose ukituringia picha za kuomba😂😂😂
 
Naona unajiongelea, sio wewe mwenye aliomba picha akaweka hapa. Yani 99% of Tanzanians here lives a lie just to compete with Kenyans. Bure kabisa.

Juzi Yule scammer Maasai got embarrassed after I exposed, wewe pia nilishakuexpose ukituringia picha za kuomba😂😂😂
Hahaha nimeshakuambia mara kibao njooo ufundishwe uwekezaji, ulishindwa kutoa hata sample ya business licence yako moja unataka kushindana na watu hapa. Maisha yako yamebaki ni kuunga UNGA .ulishindwa hata kuprove kama picha ni downloaded .
Njaaa kali 🤣🤣🤣🤣🤣🤣.

Kwanza kukujibu ni kupoteza muda hasa kwa mtu ambaye unategemea kuokota takataka ndo uishi.
 
Naona unajiongelea, sio wewe mwenye aliomba picha akaweka hapa. Yani 99% of Tanzanians here lives a lie just to compete with Kenyans. Bure kabisa.

Juzi Yule scammer Maasai got embarrassed after I exposed, wewe pia nilishakuexpose ukituringia picha za kuomba😂😂😂
Huna hoja kaaa kimyaaaa
 
Hahaha nimeshakuambia mara kibao njooo ufundishwe uwekezaji, ulishindwa kutoa hata sample ya business licence yako moja unataka kushindana na watu hapa. Maisha yako yamebaki ni kuunga UNGA .ulishindwa kuleta hata kuprove kama picha ni downloaded .
Njaaa kali 🤣🤣🤣🤣🤣🤣.

Kwanza kukujibu ni kupoteza muda hasa kwa mtu ambaye unategemea kuokota takataka ndo uishi.
Mambo ya business license and permit umejulia kwangu. Hukuwa unajua wewe Primitive nguruwe.

Picha ulidownload and I provided evidence hapa ukapotea mwezi mzima. Ama unadhani tumesahau.

Wewe investment unaezakuwa nayo ni ya omba omba.
 
Back
Top Bottom