Hakuna kitu kama hicho.Ushahidi gani unataka tena? I have just showed you 2,300 Tanzanians crossing border every day coming for treatment in Kenya.
Endelea kuleta takwimu feki.
Hakuna kitu kama hicho.Ushahidi gani unataka tena? I have just showed you 2,300 Tanzanians crossing border every day coming for treatment in Kenya.
Ni nini maana ya urge!?Why did she just say that after visiting KUTRH?
Are you aware that more than 2000 dollar millionaire Tanzanians are seeking treatment in Kenya every year?
Ni nini maana ya urge!?
Ameomba ama ametoa ushauri!?
Lete ushahidi hapa wa usemacho.
Usisahau tunapokea raia wenu wengi JKCI kuwatibu moyo.
it all goes back to currency purchasing power. Huko kwenu purchasing power ya dollar ni ndogo kuliko Tanzania so usitake tufanane.'Kenya bila pesa' still collects more revenue than bongolala and your LDC slum neighbors combined.
The last time the US balanced a budget was over 20 years ago.
In the same period, their GDP has almost tripled.
Show me a country that doesn't borrow, and I'll show you an uneducated bongolala liar.
Speaking of nurses:
Kenya nurses: 82,000
Tanzania nurses + midwives: 47,000
Average monthly nurse salary (USD)
Kenya: $700
Tanzania: $220
If you were to pay your employees even half of what Kenya pay theirs, your budget would have a 80% deficit.
We are not the same. Please compare yourselves to fellow low income earners in Burundi.
Our money is bigger and our problems bigger.
Nimemletea hiyo article ila akaleta upindishaji mwingine wa kauli.
When Tanzania becomes the only option
Tuesday, February 04, 2020 — updated on June 29, 202
0
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Nimemletea hiyo article ila akaleta upindishaji mwingine wa kauli.
Anakwambia eti Kila mwaka raia 2000 wa TZ wanaenda Kenya kutibiwa.🤣🤣🤣🤣🤣🤣
So zako ndio sio feki? Huwa mkishindwa lazima mkuwe na excuses.Hakuna kitu kama hicho.
Endelea kuleta takwimu feki.
Show me a modern bus shade in Kenya before tukubali kuwa hii ni design ya 80s😂 😂 Hii sijui mlicopy wapi, lakini si Kenya.
Nairobi Railway City when fully complete is I think bigger than our current CBD, and you're here comparing with some dingy, backwater bus-sheds with designs straight from the 80s 😂😂
Lete chanzo kutoka credible source.So zako ndio sio feki? Huwa mkishindwa lazima mkuwe na excuses.
Rai wengi ndio raia wangapi? 2,300 Tanzanians are coming to Kenya daily to seek for medication. Most of these 2,300 are wealthy Tanzanians who can afford Kenyan medical sector.Ni nini maana ya urge!?
Ameomba ama ametoa ushauri!?
Lete ushahidi hapa wa usemacho.
Usisahau tunapokea raia wenu wengi JKCI kuwatibu moyo.
Mchina hapa alijichanganya, speed konokono mzigo wa mmachinga, hivi hii whitelephant itakaa ibreakeven?
Kutoka Mombasa mpaka naislum containers tano 😂😂
View: https://vm.tiktok.com/ZMS4DkFqU/
Kenya Tourism Board sio credible source? Bure kabisa.Lete chanzo kutoka credible source.
Nimekuletea chanzo makini kabisa sio kama ulivyoleta wewe.
Asante kwa habari ya 2020.
When Tanzania becomes the only option
Tuesday, February 04, 2020 — updated on June 29, 202
0
So zako ndio sio feki? Huwa mkishindwa lazima mkuwe na excuses.
Akileta hiyo natoka JFLeta development expenditure kwa bajeti ya 2025 ya Kenya versus tanzania
Nishaachana na wewe mazeh maana wanipotezea muda.Kenya Tourism Board sio credible source? Bure kabisa.
Serikali inapata mapato mengi tuu kwemye mining na oil and gas.Kwanini 84% ya wawekezaji ni ya kipindi chote cha uchimbaji?? Huu uwekezaji unaofanywa kwanini usigharamikiwe na kinachozalishwa kwanza halafu baadaye Serikali ipate hata 80% ya faida?? Hapo ndo wajanja wakaja na akili kwamba always wanapata hasara lakini hawaondoki..
Na kama wanapata faida siye ndo wajinga..
Do you hear yourself talking? unafikiri hiyo interest rate kwa 15 years ni kitu kidogo given the nature of over inflated price that you are paying for Talanta. embu piga hesabu vzr uone jinsi mnavoliwa.Bond is not PPP you idiot, they are not going to recoup their money from the stadium but the government will be paying them interest for 15yrs at a rate of 15%, at the end of 15yrs the government will return to them the principle amount they way it was.
Do you even know how bonds work?
siku hizi mikataba inasainiwa hola😂😂una uhakika kalipwa?