Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Punguza, kuropokwa interchange ni yetu au ni yenu?

Image
Image
Hii interchange ni mbaya bhana. 🤣🤣🤣 hapa mlijitia aibu.
 
Ila kwa hili naipa heshima Tanzania.
Yani inafanya mambo kimya kimya baadaaee mnakuja kushangaa vuuup watu wanakaribia mwishoni mwa kazi.
Mie mwenyewe sikujua kama uwanja umefika mbali hivyo kiujenzi.
Nilikaribia kuamini kwamba bado unajengwa msingi.
Unajua Tanzanians hawana tamaduni za kupiga piga picha miundombinu, ni kama suala jipya tu, that’s why miradi mingi inaendelea na hata watu hawajui what is going on, na ndio mana hata miji yetu watu hawajui ni mikubwa kiasi gani na inafananaje kwa picha za juu.. hii Dar yenyewe around 60% of it hakuna picha zake humu, ni yale maeneo machache ndio kuna picha zake kidogo mno, lakini Dar is very huge city. Labda bertin akipata drone anaeza onyesha dunia ukubwa wa miji yetu, coz anajitahidi kufanya vizuri sahii.
 
Unajua Tanzanians hawana tamaduni za kupiga piga picha miundombinu, ni kama suala jipya tu, that’s why miradi mingi inaendelea na hata watu hawajui what is going on, na ndio mana hata miji yetu watu hawajui ni mikubwa kiasi gani na inafananaje kwa picha za juu.. hii Dar yenyewe around 60% of it hakuna picha zake humu, ni yale maeneo machache ndio kuna picha zake kidogo mno, lakini Dar is very huge city. Labda bertin akipata drone anaeza onyesha dunia ukubwa wa miji yetu, coz anajitahidi kufanya vizuri sahii.
Uko sahihi.
Kigamboni humu haipo,Ununio haipo,Goba haipo,Mbezi makabe humu haipo ni maeneo mengi sana hayapo.
Na maeneo yote hayo yamejengeka to the fullest.
Tanzania hatuna kawaida ya kujitangaza kwa vitu vingi.
 
Hii interchange bhana 🤣🤣 who was the designer.? 🤣🤣🤣👇🏾 Don YF Hebu tueleze View attachment 3364671
Kilaza wa Arusha proper city🤣🤣🤣🤣🤣 unatafuta pakutokea eti🤣🤣., Dar your only city hakuna tunnel ya magari, nyenyekea🤣🤣.,
Mombasa🔥🔥🔥🔥.,kama Dubai mjukuu😜


 
Back
Top Bottom