Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,173
- 107,750
Shida ya kukua primary school dropouts. 🤣 🤣 🤣 Elimu muhimu walai.
View: https://youtu.be/gfzOMAbW1DU?si=RpCxry5Lewff6V69
MY TAKE
Kuna mtu ana clips ama fotos za portlink imefikia wapi?
Bro.....I'm telling you the truth. It's not even close. Not even close. Eastleigh alone has more than 3 times the amount of construction at Kariakoo. I looked at this place and honestly, it would be considered a sleepy area in terms of construction if placed in Nairobi.Kariakoo Redevelopment. Majengo yanayojengwa hapa kariakoo tuu yanafunika construction yote ya Nairobi.
View: https://youtu.be/j5BR9HaSUF4?si=x6bVaoaLpSSgKOPA
Huyu naye amelipwa.
Amakweli ukistaajabu Musa utayaona ya Firauni. 🤣🤣🤣Bro.....I'm telling you the truth. It's not even close. Not even close. Eastleigh alone has more than 3 times the amount of construction at Kariakoo. I looked at this place and honestly, it would be considered a sleepy area in terms of construction if placed in Nairobi.
Kwanini wanajitabanaisha kwa makabila?Washenzi, wajinga na waroho wa madaraka wasiwahi tufikisha kwenye ukabila kama huu.
View: https://x.com/classic105kenya/status/1929760184118976609?s=46
Nchi yao imejengwa kwa misingi ya kikabila.Kwanini wanajitabanaisha kwa makabila?
Bila mkopo mambo hayaendi kwa jirani hadi mishahara ya wafanyakazi wa serikali ni mikopo.
Lahaulaaah!!!!!!!!!!!!!!!View attachment 3354085View attachment 3354087View attachment 3354088
Hapo wanaishi binadamu au nguruwe?
Ndio uwezo wao wa kufkiri ulipoishia and frankly speaking most kunyans are myopic.Kwanini wanajitabanaisha kwa makabila?
Shida ilianza walipopewa UDART kuendesha na nyuma ya UDART wako wahusika waliokataa mapendekezo ya WB ya kumpa foreign contractor aendeshe mradi kwa mwaka mmoja ili aweke benchmarks for local contractor lakini sote tunajua Pinda alizumngumza nini kuhusu hayo mapendekezo ya WB bungeni.Kweli kabisa kaka. Yaani Director na Waziri wa uchukuzi Bure kabisa. Yaani mradi mkubwa kama huu ambao ulikua unawapa mapato ya kutosha ni wakuuchezea hivi???! Afu mtu yupo hapa na ukunguni wake kutetea uozo!!?
Wewe kweli bwege na akili huna? Kwani tuyaongeaga humu huwa Kuna Viongozi mbona tukisifia ubwati. Fara wewe ku.a kibuyuPeleka matako mbele, tafuta Uzi za siasa ukaongelee huko kama unajiona una akili. Unakuja kuongea humu kuna mkuu wa mkoa humu.? Kuna mkurugenzi humu.? Huu ni Uzi wa malalamiko.? Jinga kweli hili punga
Kwanini wanajitabanaisha kwa makabila?