concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 6,999
- 15,466
Sometimes regulation zinasaidia , vitu unavyooana haviwezekani Leo bado vinawezekana.Changamoto ni uwepo wa kodi na regulatory fees nyingi zinazo-target mtu mmoja.
Issue unaweza kutoa hizo control namba na watu wakafunga biashara, ukabaki unadaiwa wewe, maana zitaonekana kwa CAG.
Pili, wabongo wataondoa tu hayo mabango kuliko kulipia.
tukiweka Sheria za targets ndo kiwe kipimo cha ufanyakazi wako na kukawa Kuna kipercent inaambulia lazima mabadiliko yataonekna.
Tumetoka mbali sana ambapo watu walikuwa na uwezo wa kupokea hela ya barabara wakapita nayo nzima bila hata kuacha senti