President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,636
- 94,261
Kuwa watu wanaitwa wajumbe wa NEC hao ndio CEO wa CCM. Watu hawajui.Waambie hata Rais Samia anapokea amri kutoka CCM. 😂😂😂
Kuwa watu wanaitwa wajumbe wa NEC hao ndio CEO wa CCM. Watu hawajui.Waambie hata Rais Samia anapokea amri kutoka CCM. 😂😂😂
Hapa kaka siyo mahakani kutaka vithibitisho na siyo vidhibitishoHakunavidhibitisho
Wakirudi huwa hawasemi wamefanywa nini na hata wakisema hawasemi ukweli wote, huyu harudii tena. 😂😂😂
Kilometers 474 kutoka Dar es Salaam.
View: https://x.com/c_nyakundih/status/1925488581461582313?s=46
SIoni kama ni busara kujadili mambo haya kwenye huu uzi.Hayo ni mawazo yako. Baki hivyo hivyo. unawazidi watu wote wa security Tanzania uelewa. Yaani mpaka watu kwenye bunge la ulaya wanapiga kelele ili kuweka shinikizo, bado huelewi.
Sijui kama mambo mazito utayajua.
Lisu hana power. But nyuma ya pazia kuna guvu yenye lengo la kuiangusha TZ kutoka Ubelgiji.
Na kama ni mambo ya kitapeli nchi hii inatapeliwa kila siku.Hayo ni mawazo yako. Baki hivyo hivyo. unawazidi watu wote wa security Tanzania uelewa. Yaani mpaka watu kwenye bunge la ulaya wanapiga kelele ili kuweka shinikizo, bado huelewi.
Sijui kama mambo mazito utayajua.
Lisu hana power. But nyuma ya pazia kuna guvu yenye lengo la kuiangusha TZ kutoka Ubelgiji.
Kwamba wahuni wamtumie Lissu,Hayo ni mawazo yako. Baki hivyo hivyo. unawazidi watu wote wa security Tanzania uelewa. Yaani mpaka watu kwenye bunge la ulaya wanapiga kelele ili kuweka shinikizo, bado huelewi.
Sijui kama mambo mazito utayajua.
Lisu hana power. But nyuma ya pazia kuna guvu yenye lengo la kuiangusha TZ kutoka Ubelgiji.
Wakati wa Magufuli alikuja Mkenya akajifanya mnunuzi wa Korosho, akawatapeli serikaliHayo ni mawazo yako. Baki hivyo hivyo. unawazidi watu wote wa security Tanzania uelewa. Yaani mpaka watu kwenye bunge la ulaya wanapiga kelele ili kuweka shinikizo, bado huelewi.
Sijui kama mambo mazito utayajua.
Lisu hana power. But nyuma ya pazia kuna guvu yenye lengo la kuiangusha TZ kutoka Ubelgiji.
Wako wanasubiriwa walimwe marungu na mabomu ya machozi. 😂😂😂
View: https://x.com/citizentvkenya/status/1925459419967504623?s=46
Just post a video which rivals kijani ridge and let people be the judge, wacha siasaNi tanzania ipi unayoizungumzia.?
Kwanini watumie njia ngumu hiyo, wakati njia rahisi zimejaa tele.Hayo ni mawazo yako. Baki hivyo hivyo. unawazidi watu wote wa security Tanzania uelewa. Yaani mpaka watu kwenye bunge la ulaya wanapiga kelele ili kuweka shinikizo, bado huelewi.
Sijui kama mambo mazito utayajua.
Lisu hana power. But nyuma ya pazia kuna guvu yenye lengo la kuiangusha TZ kutoka Ubelgiji.
Hii ilikuwa ni ufunguzi wa kiwanda cha saruji Huaxin.Kwanini watumie njia ngumu hiyo, wakati njia rahisi zimejaa tele.
Lissu ni vita za madaraka tu. Hakuna kitu kingine
View attachment 3341892
Kuna watu wapumbavu sana humu ndani kwenye suala zima la uelewa!Kwanini watumie njia ngumu hiyo, wakati njia rahisi zimejaa tele.
Lissu ni vita za madaraka tu. Hakuna kitu kingine
View attachment 3341892
Tangu lini mimi nauza nafakaHii ilikuwa ni ufunguzi wa kiwanda cha saruji Huaxin.
Nina shida ya Nafaka mzee, bado unazo?
Unaona huoni busara kujadili jambo la Lissu kwenye uzi huu lakini wewe unajadili. Upo na akili timamu kweli?Wakati wa Magufuli alikuja Mkenya akajifanya mnunuzi wa Korosho, akawatapeli serikali
![]()
Questions raised over $180m Tanzania cashew nut deal! Hapa kuna game inachezwa
Shadowy firm at the centre of $180m nuts deal SATURDAY FEBRUARY 9 2019 Tanzania's Director of Cereals and Produce Tanzania's Director of Cereals and Produce Board, Dr Hussein Mansoor (left) and Kenya's Indopower Solutions CEO Mr Brian Mutembei sign the 100,000 tonnes of cashewnuts sale...www.jamiiforums.com