Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

B ara Tiii. Hii Heri tubaki na matatu yetu😂😂

Image
Hii ya kipndi basi nyingi zimeharibika naikumbuka ni ya mwaka 2017.
 
Says Takataka from a poor nation.
Yet watu wanaingia US Germany Australia na kukosoa na wanatoka.
Hiii mentality ya Nazi 1935 bado inawakula.
Wake up
Aren't you forgetting something that your country is a third world country as well?.
If you say so, Na wewe vuka boda uje ukosoe huku. Uone namna unanyonywa ma.vi.
 
Yule mwamba wa Kunya atafuatiliwa mawasiliano yake yote na mpaka atatuambia ametumwa na nani, na atatuambia agenda yake alifata Nini Tanzania. Lakini pia itakuwa funzo kwa wakunya wengine wote wasio na adabu.
Though Natamani yule dada wa Uganda aachiwe tu aende kwao.
 
Back
Top Bottom