Don YF
JF-Expert Member
- May 24, 2014
- 11,112
- 10,550
Unajitetea lakini hamna point🤣🤣🤣 haubadilishi ufala wenu, poleni, mtapona siku moja, usilie mwanangu, sio makosa yangu, have just pointed out a few issues, sijagusa ya ndani, nawajua kila sehemu.,KUna taifa bingwa la machawa kama Kenya. Mijaluo maisha yao yote imetumia kupambania maisha ya Raila Odinga hadi inamuita Baba.
Huo ni ujuha FIRST CLASS.
Tuna ufukara wa viwango vyetu. Kenya siyo fukara, ila ni HOHE HAE, mabo hata kilo ya unga wa Dona ni ANASA.
KENYA mna uhuru gani wa kujieleza??
Kubweia bweia online kwasababu una njaa na huna altenative ndio uhuru wa kujieleza???
Hapa huoni watoto walikuwa wanacheza kwenye vumbi.
Inaonekana hata hukucheza utotoni.
Yaani watoto wana viatu, uniform na sweaters unaita masikini??
Huko.kwenu mnaotembea bare feet mnaliwa na FUNZA, hohe hae, 200%