Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

How can a one company own a CITY with own rules and regulations, and you think its better??

Sasa kazi gani mtapata hapo zaidi ya kazi za mjengo, housemaids na usafi??

Africa needs manufacturing technology and industries, na Kenya inahitaji large scale farming.

Sasa hivi kila shamba la Coffee walilokuwa wanalima settlers, mnakata PLOTS na kujenga estates.

Na mnaona it's just GOOD.
Nenda ukakaririe hii riwaya kwa vilaza wa CCM, mnahitaji sana, large scale farming in Tanzania ni nadra sana, u can't level!, nyie ni subsistence farmers, mifukara tu., Kenya has the most skilled labour in East Africa, sio vijakazi kama nyie, mnakuja Kenya kwa wingi kutufanyia kazi za maids kwa nyumba zetu na kufyeka nyasi yaani shamba boys na wasio bahatika wanalazimika kukua omba omba mitaani, jiangalie, Wacha kutazama Kenya kwa lenses ya kiTanzania,., unadhani matatizo yetu ni yenu., mko hovyo bana🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Mmeshaozea kudanganywa kama majuha
Kenya sio taifa ya machawa na vilaza kama Tanzania., usitufananishe na upuzi wenu, we are a woke society in EAC, Tanzania mmeshikwa kende hamuna pumzi., you don't have moral authority kuongea kuhusu Kenya kilaza.,

Serikali yenu imewashika hivi👇👇
FB_IMG_1721646688280.jpg


Kwa sasa nafsi zenu ziko hivi kiukweli👇👇, mmechoka, ufukara na kukandamizwa, hamna Uhuru ata wa kujieleza ama kupinga mabaya ya CCM.,
FB_IMG_1745850116545.jpg

Mmefinywa na hali duni ya maisha, pumzi inawaishia.,
FB_IMG_1730381676356.jpg

Matokeo yake ni haya kwa wingi👇👇
FB_IMG_1733217671623.jpg
 
Nenda ukakaririe hii riwaya kwa vilaza wa CCM, mnahitaji sana, large scale farming in Tanzania ni nadra sana, u can't level!, nyie ni subsistence farmers, mifukara tu., Kenya has the most skilled labour in East Africa, sio vijakazi kama nyie, mnakuja Kenya kwa wingi kutufanyia kazi za maids kwa nyumba zetu na kufyeka nyasi yaani shamba boys na wasio bahatika wanalazimika kukua omba omba mitaani, jiangalie, Wacha kutazama Kenya kwa lenses ya kiTanzania,., unadhani matatizo yetu ni yenu., mko hovyo bana🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Hahaa ila sijawahi sikia watanzania wakilalamika kunyanyaswa popote duniani kama nyie mpaka mmaliwa nyuma Saudi Arabia . Actually wakenya mnatqmbulika duniani kwa kwenda kuwa watumwa Dubai na sio kwa skilled labourers. Tanzania mara nyingi wakitoka ni either mafundi na kadhalika huwez sikia watanzania wako said Arabia wanagongwa kama wakenya.🤣🤣🤣🤣🤣
 
Kenya sio taifa ya machawa na vilaza kama Tanzania., usitufananishe na upuzi wenu, we are a woke society in EAC, Tanzania mmeshikwa kende hamuna pumzi., you don't have moral authority kuongea kuhusu Kenya kilaza.,

Serikali yenu imewashika hivi👇👇
View attachment 3333281

Kwa sasa nafsi zenu ziko hivi kiukweli👇👇, mmechoka, ufukara na kukandamizwa, hamna Uhuru ata wa kujieleza ama kupinga mabaya ya CCM.,
View attachment 3333282
Mmefinywa na hali duni ya maisha, pumzi inawaishia.,
View attachment 3333284
Matokeo yake ni haya kwa wingi👇👇
View attachment 3333283
At least wamevaa kitu vipi niingie chimbo nilete Za Turkana? Nadhani unanifahamu vizuri battle ya kutokunya vichakani mmesalimu amri nilivyoingilia kati!

CC: nairobae
 
Kenya sio taifa ya machawa na vilaza kama Tanzania., usitufananishe na upuzi wenu, we are a woke society in EAC, Tanzania mmeshikwa kende hamuna pumzi., you don't have moral authority kuongea kuhusu Kenya kilaza.,

Serikali yenu imewashika hivi👇👇
View attachment 3333281

Kwa sasa nafsi zenu ziko hivi kiukweli👇👇, mmechoka, ufukara na kukandamizwa, hamna Uhuru ata wa kujieleza ama kupinga mabaya ya CCM.,
View attachment 3333282
Mmefinywa na hali duni ya maisha, pumzi inawaishia.,
View attachment 3333284
Matokeo yake ni haya kwa wingi👇👇
View attachment 3333283
Umepaniki , hiyo ni tabia ya mtu maskini anayeogopa kuambuwa ukweli ambayo ndo tabia ya wakenya😝😝😝😝😝
 
Did you mention water and sewer system ndani ya hizo nyumba?🤣🤣🤣🤣
Yani wewe mtu hujui hata sewer system inakaaje unatoa wapi nguvu ya kumention mambo sewerage system? Mibongolala wa Dar hutumia pit latrines
View attachment 3333153

And you also said proper roofs? Kwamba these are proper roofs? Hizi hapa?🤣🤣🤣View attachment 3333148View attachment 3333149View attachment 3333150View attachment 3333151View attachment 3333152

Just like most of you here, you have to find solace in Kibera everytime you are cornered. It's just 2.5 square kilometers, way too small to compare with your sprawling uswazi hovels that cover your entire cityscape
Hua unadeal na hawa bongolalas vilivyo. 👏👏🤣🤣🤣
 
Hahaa ila sijawahi sikia watanzania wakilalamika kunyanyaswa popote duniani kama nyie mpaka mmaliwa nyuma Saudi Arabia . Actually wakenya mnatqmbulika duniani kwa kwenda kuwa watumwa Dubai na sio kwa skilled labourers. Tanzania mara nyingi wakitoka ni either mafundi na kadhalika huwez sikia watanzania wako said Arabia wanagongwa kama wakenya.🤣🤣🤣🤣🤣
Kwa vile nyie ni wanyonge, hamna sauti, mnakufa kikondoo., numbers never lie, mko hovyo almost in all sectors of life on average, so fyata, Wacha kujiliwaza., makondoo!🤣🤣🤣
 
Umepaniki , hiyo ni tabia ya mtu maskini anayeogopa kuambuwa ukweli ambayo ndo tabia ya wakenya😝😝😝😝😝
Ukweli imekuuma, pole sio makosa yangu, mko mlivyo, haubadilishi lolote ata useme nini🤣, tunawaombea mtakombolewa sio mda marefu, usife moyo, pengine vitukuu vyako vitaona jua, nyie mmekomaa kwa giza🤣
 
Kenya sio taifa ya machawa na vilaza kama Tanzania., usitufananishe na upuzi wenu, we are a woke society in EAC, Tanzania mmeshikwa kende hamuna pumzi., you don't have moral authority kuongea kuhusu Kenya kilaza.,
KUna taifa bingwa la machawa kama Kenya. Mijaluo maisha yao yote imetumia kupambania maisha ya Raila Odinga hadi inamuita Baba.

Huo ni ujuha FIRST CLASS.

Serikali yenu imewashika hivi👇👇
View attachment 3333281
Kenya manishi kama burukenge. Hata hilo pumbu unatamani upike.

Kwa sasa nafsi zenu ziko hivi kiukweli👇👇, mmechoka, ufukara na kukandamizwa,
Tuna ufukara wa viwango vyetu. Kenya siyo fukara, ila ni HOHE HAE, mabo hata kilo ya unga wa Dona ni ANASA.
hamna Uhuru ata wa kujieleza ama kupinga mabaya ya CCM.,
View attachment 3333282
Mmefinywa na hali duni ya maisha, pumzi inawaishia.,
View attachment 3333284
KENYA mna uhuru gani wa kujieleza??

Kubweia bweia online kwasababu una njaa na huna altenative ndio uhuru wa kujieleza???
Matokeo yake ni haya kwa wingi👇👇
View attachment 3333283
Hapa huoni watoto walikuwa wanacheza kwenye vumbi.

Inaonekana hata hukucheza utotoni.

Yaani watoto wana viatu, uniform na sweaters unaita masikini??

Huko.kwenu mnaotembea bare feet mnaliwa na FUNZA, hohe hae, 200%
 
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂

mbona hutaku ku prove au imewauma sana
Hakuna kitu ya kuprove hapo na Dar is a slum tunajua vile inakaa. Kama ingekua bongoslum tungejua tu, Kuna vitu huwezi danganya watu in this era. Eti Bugatti Chiron ikue bongoslum na ni mtu moja pekee tu ndio huiona. 🤣🤣🤣 Usiwe pumbavu.
 
At least wamevaa kitu vipi niingie chimbo nilete Za Turkana? Nadhani unanifahamu vizuri battle ya kutokunya vichakani mmesalimu amri nilivyoingilia kati!

CC: nairobae
Na hiyo ndio average living in normal villages, Turkana ya nomads na primitive living, engraved in traditions can be explained, yenu ni vijiji vya kawaida, maisha ya kawaida.., poleni sana.,
 
Kwa vile nyie ni wanyonge, hamna sauti, mnakufa kikondoo., numbers never lie, mko hovyo almost in all sectors of life on average, so fyata, Wacha kujiliwaza., makondoo!🤣🤣🤣
Haha nani aende akafanye KAZI za uyaya Saudi Arabia ebu tafuta mtanzania yoyote aliyekwenda kufanya kazi za uyaya Dunia hii, ndo maana tunawashangaa eti waje Kenya😝😝🤣🤣
Nyinyi ni maskini na hilo halikwepeki we Karne hii bado mnasumbuliwa na jiggers kweli Ina maana viatu hamvai.

View: https://youtu.be/02ITlL4Aj4s?si=djT1ZcClSgmhuvJ0

Sasa kunguni SI ndo itakuwa balaa
 
KUna taifa bingwa la machawa kama Kenya. Mijaluo maisha yao yote imetumia kupambania maisha ya Raila Odinga hadi inamuita Baba.

Huo ni ujuha FIRST CLASS.




Tuna ufukara wa viwango vyetu. Kenya siyo fukara, ila ni HOHE HAE, mabo hata kilo ya unga wa Dona ni ANASA.

KENYA mna uhuru gani wa kujieleza??

Kubweia bweia online kwasababu una njaa na huna altenative ndio uhuru wa kujieleza???

Hapa huoni watoto walikuwa wanacheza kwenye vumbi.

Inaonekana hata hukucheza utotoni.

Yaani watoto wana viatu, uniform na sweaters unaita masikini??

Huko.kwenu mnaotembea bare feet mnaliwa na FUNZA, hohe hae, 200%

View: https://x.com/mabonga_254/status/1920025924398903761?s=46
 
Back
Top Bottom