Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wewe ni pumbavu kama mlivyo wakenya wengi, watanzania wengi hatupendelei vyoo vya kukaa. Ndiyo mana wakenya wengi wenye vipesa kidogo wana vinyama vinaning'inia kwenye miku.ndu yao, na mpaka sasa hawajajua tatizo nn.
Ni umaskini si eti hampendelei. Ebu jiulize mbona matajiri wenu wanatumia modern toilets?
 
Hivyo vyoo huwa vina flush, Kuna kuwa na tank na chain unaivuta kwa chini ili uflush, hiyo picha imekatwa halfway kuwezi kuiona chain ya kuflush.
Sasa unajaribu kukitetea na picha zimejaa Kwa mtandao. 🤣🤣 Majority of you bongolalas hamjui kutumia flushing toilet.

 
Yaani Mall moja, kelele kama mwenda wazimu 🤣 🤣 🤣 🤣 Sisi wenye East Africa Logistic Center tutasemaje?
Yani logistics center imekuwa tena mall!? 😂😂😂
Kweli mko desperate
 
Sasa unatuonyesha picha ya siku tartan was installed and the pitch had no canopy, why can’t you just share the current picture of that low quality running track?



 
I’m 100% of Tanzanians in this thread has no flushing toilets in their houses, actually 95% has no toilets/Latrines inside the houses.
They live in glorified single rooms, choo na jikoni nje. 🤣🤣🤣 Hawa washamba hawajui modern living.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…