The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 99,002
Na huwa hakaruki, ni cha maonesho, yn comedy tupu zinaendelea hapo.Kandege cha watu wawili unafananisha na hiyo ya 10+?
Na huwa hakaruki, ni cha maonesho, yn comedy tupu zinaendelea hapo.Kandege cha watu wawili unafananisha na hiyo ya 10+?
Watakuambia unafuatilia sn nchi yao, yn upumbavu wao tukiwasanua wanasema wanasema tunawafuatilia, ila wao wakiongea kuhusu sisi tukae kmya, kuwa mkenya ni shida kwakweli.Huyu si walisema ni mwizi?
Tunajua kila kitu sisi.
Khalif kairo anamiliki ndege kumbe na hamsemi.? 🤣🤣🤣🤣 kwanini mnapenda kujidanganya.? Kwamba “Ndege inayomilikiwa na kijana Mdogo kenya “ 🤣🤣🤣🤣. ichoboy01 siku moja uliwahi kufundisha humu kwamba mkenya akiongea maneno 1000 chukua neno moja tu uondoke 🤣🤣🤣 na lenyewe usilitilie maanani.Really? Sasa cessna ndege inayomilikiwa na vijana wadogo wa 28 years old huku Kenya unapost kama national pride… watz bana
View attachment 3301304
View attachment 3301305
Anyway hata kama hio ni kubwa bado sio vitu vya kupost humu…
Ni nani huyu kwani?Huyu si walisema ni mwizi?
Tunajua kila kitu sisi.
Ni dogo mmoja hivi dalali wa magari used huko kwao lakini ni tapeli. 🤣🤣 so far police wamemkamata yupo Rumande ananyea Ndoo sahii. Jamaa wanamchangia 1 million Kenya money Ndio dhamana yake. 👇🏾.Ni nani huyu kwani?
Ni dogo mmoja hivi dalali wa magari used huko kwao lakini ni tapeli. 🤣🤣 so far police wamemkamata yupo Rumande ananyea Ndoo sahii. Jamaa wanamchangia 1 million Kenya money Ndio dhamana yake. 👇🏾.
View: https://www.instagram.com/reel/DILHlsgNBzT/?igsh=dW14ZjBkMTlvOG80.
Tuliwaambia Opening na Closing Matches Lazima zitachezwa Kenya mkaona ni Mchezo 😂😂😂. Never joke with Kenya's work Force. Na Bado Kasarani haijaingia phase 2. Mtatoroka 😂Your president here is being too political. Yaani ujenge 60k modern stadium from scratch in 18 months ? Unless mnauenga zile vitu zenu jua kali like the Kisumu international ultramodern stadia 😀😀😀
Waache tu wataanza wimbo kwa chorus 🤣🤣Hata wakati mnazindua tungi la chang'aa kulikua na kelele kama hizo za talanta,kilichowakuta mmebaki na wivu
View attachment 3300380
Wangejua tu how massive Kasarani land is wala hawangeoneaMwambie kasarani complex has space to build even 2 more 60k capacity stadia with space left if they want to…it even has a rally stage..
google maps iko for evidence
View attachment 3301278
Kilimanjaro international airport haipo Arusha town. It's located 40kms away from Arusha town. The only airport within Arusha town is Arusha airport. Kadanganye wajukuu wakoMombasa city haina 5 star hotel! Pia kumbuka Arusha ina viwanja viwili vya ndege KIA na Arusha airport at her disposal! Aside that pamoja na kuwa na fukwe hamna uaafiri wa maana wa majini kwa ajili ya abiria!
Unanionyesha potholes? 😂😂😂 Nikuketee potholes za Dar tucheke?