babayao255
JF-Expert Member
- Apr 4, 2019
- 13,456
- 36,108
Inategemeana na unavomchukulia mtu , lakini kwangu Mimi the most corrupt alikuwa hiyo anayeona alifanya mengi na evidence zipo wazi usipofushwe na miradi michache, pia hata Samia sio kwamba Yuko perfect Kuna vitu vingi vinaenda ndivyo sivyo ola huwez compare na magu.at least peace of mind kwa mfuatiliaji imepatikana ili uweze kuona utofauti angalie Ile rate ya wawekezaji inavyoflow , chukua hata mfano tu mabasi na malori then njoo kwenye ajira. Angalia rate ya faida kwenye mabenk ulinganishe na Ile shake ya mabenk kipindi cha mwendazake.Hatari.
Wanasema ulianzia kwa Mzee wakati sifa kwa mzee zilikua genuine kwa kile anachokifanya sio unafiki ndio maana toka afe 3 yrs wanajaribu kuzima kwa gharama kubwa mabango kila mahali, kusifia kulikopitiliza kwa kila mtu hata kwa watu ambao hawatakiwi kufanya "Viongozi".
Afanye kazi atasifiwa.
Sio kiongozi flani yupo anablunder unamuacha kisa anasifia vizuri.
"Mwigilu", Chalamila, Mbarawa, wote wanaosimamia Mwendokasi, MADC na MARC ovyo.
Yaani ni noma kabisa. Now hakuna kumwajibisha kiongozi anayesifia vizuri. Na ndio wanamcost pakubwa.
Kwani hajajifunza kwa Magufuli hao hao waliokua wanajifanza kuchapa kazi now ni wazembe wakubwa na waharibifu na machawa wakubwa hadi kufikia kumtukana.
Legacy yako inawekwa na alama ulizoacha hata wakuchafue vipi hufutiki.
Aangalie kuacha alama sio controversies za waarabu kila kukicha.
Kamilisha miradi yote safi. Na miradi usiichafue na siasa za uchawa
Hivi kasarani ilitakiwa iwe imekamilika lini?Malizeni kuchimba foundation kwanza ndio uanze kuongele a how the render will look like after completion.
Home enyewe sio kinyonge tu. an iconic landmark. Tanga city bus terminus View attachment 3254926View attachment 3254927View attachment 3254928
Mkuu mashart gani mfanohebu kuweni serious kidogo unaongea vitu gani wewe, ndio maana tulikua tayar kusaini mkataba wa bagamoyo port kwa yale masharti kwa maslahi ya wachache kwa sababu akili zetu hazijifunzi kila siku
camera 40 ni sawa na 514m hvi ww ukiwa na akili timamu unaona iko sawa??
hvi sisi watanzania tuna shida gani alaf tuko hapa tunawacheka wakenya kwa ajili ya ufisadi wao kumbe na kwetu pia kunaungua vile vile 🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻
Wewe ndio kipimo Cha viongozi Waziri au waaofanya kazi? 😁😁😁😁Hatari.
Wanasema ulianzia kwa Mzee wakati sifa kwa mzee zilikua genuine kwa kile anachokifanya sio unafiki ndio maana toka afe 3 yrs wanajaribu kuzima kwa gharama kubwa mabango kila mahali, kusifia kulikopitiliza kwa kila mtu hata kwa watu ambao hawatakiwi kufanya "Viongozi".
Afanye kazi atasifiwa.
Sio kiongozi flani yupo anablunder unamuacha kisa anasifia vizuri.
"Mwigilu", Chalamila, Mbarawa, wote wanaosimamia Mwendokasi, MADC na MARC ovyo.
Yaani ni noma kabisa. Now hakuna kumwajibisha kiongozi anayesifia vizuri. Na ndio wanamcost pakubwa.
Kwani hajajifunza kwa Magufuli hao hao waliokua wanajifanza kuchapa kazi now ni wazembe wakubwa na waharibifu na machawa wakubwa hadi kufikia kumtukana.
Legacy yako inawekwa na alama ulizoacha hata wakuchafue vipi hufutiki.
Aangalie kuacha alama sio controversies za waarabu kila kukicha.
Kamilisha miradi yote safi. Na miradi usiichafue na siasa za uchawa
Uwanja wa Arusha hadi sasa upo 28% to complete. 👇🏾.
View: https://www.instagram.com/reel/DGqigbDsaVP/?igsh=MTQyaWJ1NHVyaTlk.
Kasarani is better than any Stadium in Vumbistan, don’t just mention its name anyhow.Hivi kasarani ilitakiwa iwe imekamilika lini?
Sasa kama havijaja na vilinunuliwa kipindi cha mwendazake Tena kwa cash kwa gharama ya hizo mpya na hivi vipya mkataba wa manunuzi ukaingiwa mwaka 2021/08/1utayaona vp wakat vichwa vyake havijaja so far, kila siku tunapigwa kalenda pesa zinakopwa ovyo na hakuna kitu kinaenda kwa wakat
not recognized by fifaKasarani is better than any Stadium in Vumbistan, don’t just mention its name anyhow.
ichoboy01 atanuna baada ya kuona huu Mkopo kutoka South Korea 😂😂👇👇
View: https://www.instagram.com/reel/DGqUnFCvy0T/?igsh=dXprbGNuc2licmFn
Nimemuuliza walitoa hela vichwa na mabehewa Yako wapi? 😂😂Sasa kama havijaja na vilinunuliwa kipindi cha mwendazake Tena kwa cash kwa gharama ya hizo mpya na hivi vipya mkataba wa manunuzi ukaingiwa mwaka 2021/08/1
Una hakika gani kama magu wenu hakutupiga chenga. Huo ni mfano wa wizi aliokuwa nao .
Kumbe zaid ya mabehewa mapya 59 na emu 10 na mabehewa 200 ya mizigo yalionununuliwa miaka miwili baada ya magu kununua used yameshafika.
Happ nani mwizi?
Mbona imechaguliwa to host CHAN and AFCON? Ama hizo ni tournaments za Vumbistan?not recognized by fifa
Ndo maana nimekuuliza ilitakiwa iwe imekamilika lini mpaka Leo chan imesogezwa mbele kwa sababu yenuMbona imechaguliwa to host CHAN and AFCON? Ama hizo ni tournaments za Vumbistan?
Sawa awamu iliyopita ilifanya ufisadi mkubwa lkn ilileta miradi tunayotamba nayo humu na kwingineko, kama serikali itafanya miradi kama hii alafu inafanya ufisadi basi mm nitakuwa wa kwanza kuipigia kura, lkn sio ufisadi wa kikwete na wenzake, mwisho wa siku tunaletewa neti.Ila mbona haya mambo yapo awamu zote au tumesahau ya kina polepole . Kitu pekee kinachoonekana ni kwamba tunalinganisha na aliyepita ila hamtaki tuongelee negativity za aliyepita.
Tunapenda tusikie ufisadi wa mama ila akiguswa aliyeondoka kama reference ni vita.
Ufisadi uliofanyika penzi za mwendazake ni mkubwa kuliko awamu zote na miradi mingi ilisimama ila kwa sababu ni malaika hatakiwi kuzungumzwa