Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

tuulize sisi tuliokuwepo tanga that day tukusimulie πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

bodaboda wote wameekewa mafuta 5000 na posho elf 20 waongeze idadi ya misafara

watu wamezolewa kila kona ya kijiji na kuletwa uwanjani wajaze uwanja

chakula kimewekwa kushawishi watu waje wajaze uwanja ili wale na maji semi mbili za GSM zilikuwepo zikimwaga maji mpaka watu wanabeba carton za maji kupeleka majumbani kwao

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ» eti historia
 
Did that photo show anyone going through the window? Eti in Nairobi...wtf is Nairobi? Have you seen Dubai metro during rush hour? Or London underground or Tokyo metro during rush hour? We ain't talking about Matatu here
Hadi Japan huko First world kuna wafanyakazi nje wanashindilia watu ili milango ifungeπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚Lakini KUNGUNI TRANSMISSION Rider aka MATHR3333 anajiona yupo juu πŸ˜‚



 
Lengo ni 2034 by 80% wewe unaongea ujinga 😁😁
Nimekwambia uko out of touch bwana hater
hakuna lengo bila mikakati hata tupewe miaka 100 kama bei ya gas na umeme haitashuka kisawasawa basi sahau hiloπŸ˜‚πŸ˜‚
 
Ruzuku ipo Ili kupunguza bei ya nini? Hater bana 😁😁
ruzuku inasaidia bei gani kupungua so far nakwambia mjini 6kg of mtungi wa gas ni 25k what about vijijini huko ??πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

so far ruzuku imesaidia nn kugawa mutungi bure kwa watu wachache au niupigaji wa pesa
 
na sijui kwann so far inatumika nguvu nyingi sana nastaajabu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

yani nguvu inayotumika utasema kuna upinzani wa kutisha wanagombani points πŸ˜‚
 
Siungi mkono uchawa kaka na sijawahi uunga na ndio maana choisi variabo yupo ignored kwenye IDs zake zote. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Hapo nilikuwa naweka kitu sawa tu.
Mwenyewe nashangaa Kuna watu bado wanajibizana na Huyu mpumbavu
Mm Id Zote zakijinga kuhusu huyu mamayao Nilisha piga Bloq Kitambo kabisa.
Nikiona mtu Anapost Habari sijui Mama kafanya nyoko nyoko Napiga Bloq Upumbavu mtupu.
Kila mmoja Anaona Na Ana akili nchi inavyo kwenda Kwa sasa
 
24hrs kariakoo haiwezi kufaulu unless kuwe na strategics za muda mrefu tena za kisawasawa nje ya hapo wanapoteza muda na pesa πŸ˜‚πŸ˜‚
 
na sijui kwann so far inatumika nguvu nyingi sana nastaajabu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

yani nguvu inayotumika utasema kuna upinzani wa kutisha wanagombani points πŸ˜‚
Hatari.

Wanasema ulianzia kwa Mzee wakati sifa kwa mzee zilikua genuine kwa kile anachokifanya sio unafiki ndio maana toka afe 3 yrs wanajaribu kuzima kwa gharama kubwa mabango kila mahali, kusifia kulikopitiliza kwa kila mtu hata kwa watu ambao hawatakiwi kufanya "Viongozi".

Afanye kazi atasifiwa.

Sio kiongozi flani yupo anablunder unamuacha kisa anasifia vizuri.

"Mwigilu", Chalamila, Mbarawa, wote wanaosimamia Mwendokasi, MADC na MARC ovyo.

Yaani ni noma kabisa. Now hakuna kumwajibisha kiongozi anayesifia vizuri. Na ndio wanamcost pakubwa.

Kwani hajajifunza kwa Magufuli hao hao waliokua wanajifanza kuchapa kazi now ni wazembe wakubwa na waharibifu na machawa wakubwa hadi kufikia kumtukana.

Legacy yako inawekwa na alama ulizoacha hata wakuchafue vipi hufutiki.

Aangalie kuacha alama sio controversies za waarabu kila kukicha.


Kamilisha miradi yote safi. Na miradi usiichafue na siasa za uchawa
 
huelewi nn wakati visit yake ni kuzindua phase II? au ubishi ni league yako? Kwani kasema kazindua kiwanda kipya?
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»πŸ™ŒπŸ»
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…