Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

1000447177.jpg
 
Mkuu there are only two units of these things from Indians garage in kenya .
funny enough there are none in Kenya , you only have Isuzu with lots of putty.
Buses that have remained in Kenya are way better than whatever Katarama got.

Mombasa Raha
1000447215.jpg

1000447191.jpg


Bus Car
1000447213.jpg

1000447211.jpg
1000447212.jpg

Abuya
1000447194.jpg
1000447193.jpg

Habesha

1000447196.jpg
1000447197.jpg


Rayan
1000447198.jpg
1000447199.jpg

Moyale Star
1000447201.jpg
1000447200.jpg


Super metro.

1000447202.jpg


Nurein
1000447203.jpg


Genesis
1000447205.jpg
1000447204.jpg


Royal
1000447206.jpg
1000447207.jpg


Dreamline
1000447208.jpg
1000447209.jpg


Tahmeed
1000447214.jpg
 
We used to have such rigs on roads during 1990s, we had body builders sijui fabricators whatever the names haha, we still have local body builders but due to technology advancements, consumer evolving needs, industry rivalry, high product sophistications and differentiation,
and intensive competition, local body builders fail to survive the market dynamics. I wonder you guys have such rigs leo 2026 😄
That’s commendable, says I
wameenda na wakati sana na elimu imewasaidia sana alaf nimegundua hata hzi marcopolo zote bongo ni from AVA kenya, alaf not only bus naziona mpaka truck trailer zao Bhachu, ATL, AM trailers, Transtrailers etc ( tankers, flatbed and tipper) zimejaa tanzania, wamejitahidi sana kwenda na wakati
 
unaniuliza tena mm? wewe si umekuja na mada kwanza remitance kutumwa kenya means we are loosing au 😂😂😂 ulivokua unaropoka hukushirikisha rectum au? dont you know tanzania and congo ndo the only countries who earn dollars zaidi ya nchi zote za EAC even comparing trade between tanzania and kenya

View attachment 3697652
tanzania kwenye export inabebwa na gold reserve za nchi zinazouzwa ambayo inaingiza kwa sasa almost 5.2b usd lakini ukipiga hesabu za manufacturing goods and services pamoja na tourism ambayo bado haiingizi vile ipasavyo kutokana na hifafhi tulizonazo yani ni vituko vya alinacha

sasa ikiwa nchi imejaaliwa ardhi yenye rotuba kwa asilimia kubwa bado inaagiza sukari ya 510m usd kwa mwaka

nchi zamani ilikua ikilima ngano huko moshi na sasa inai cost nchi kuagiza ngano za almost 396m usd kwa mwaka

mafuta ya kupikia wakat zamani kulikua kuna viwanda vya mafuta ya mchikichi kila kona ya nchi leo viwanda vimekufa vyote na tunaagiza mafuta ya kula kwa zaidi ya asilimia 90 na cost yake ni zaidi ya 200m usd kwa mwaka

hapo sijagusa other commodities like basmat rice ambayo tunaagiza kwa zaidi ya 16.5m usd hapo tumejaaliwa kila kitu

achilia mbali services and transport ambayo kila kitu tunaagiza na cost yake ni billions usd ambayo haielezeki tunaagiza mpaka stick za kuchokonolea meno😆😆


alaf tunalalamika cancer na kisukari imeongezeka tanzania ikiwa tunashindwa ku secure food tukazalisha wenyewe tukaacha na importation of food ambayo zinakuja hatujui wameweka nn ndani au sometimes hata sukari inaingia isha expire wana rebag again, alaf tunakimbilia tena kwao kununua machine za cancer ambazo zina cost millions of usd na bado matibabu na madawa again millions usd huku maintenance cost yake ni millions


sijui alieturoga sisi ni nani 🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻
ukiachana na cancer ya maradhi kuna cancer nyingine inaitwa uchawa
 
tanzania kwenye export inabebwa na gold reserve za nchi zinazouzwa ambayo inaingiza kwa sasa almost 5.2b usd lakini ukipiga hesabu za manufacturing goods and services pamoja na tourism ambayo bado haiingizi vile ipasavyo kutokana na hifafhi tulizonazo yani ni vituko vya alinacha

sasa ikiwa nchi imejaaliwa ardhi yenye rotuba kwa asilimia kubwa bado inaagiza sukari ya 510m usd kwa mwaka

nchi zamani ilikua ikilima ngano huko moshi na sasa inai cost nchi kuagiza ngano za almost 396m usd kwa mwaka

mafuta ya kupikia wakat zamani kulikua kuna viwanda vya mafuta ya mchikichi kila kona ya nchi leo viwanda vimekufa vyote na tunaagiza mafuta ya kula kwa zaidi ya asilimia 90 na cost yake ni zaidi ya 200m usd kwa mwaka

hapo sijagusa other commodities like basmat rice ambayo tunaagiza kwa zaidi ya 16.5m usd hapo tumejaaliwa kila kitu

achilia mbali services and transport ambayo kila kitu tunaagiza na cost yake ni billions usd ambayo haielezeki tunaagiza mpaka stick za kuchokonolea meno😆😆


alaf tunalalamika cancer na kisukari imeongezeka tanzania ikiwa tunashindwa ku secure food tukazalisha wenyewe tukaacha na importation of food ambayo zinakuja hatujui wameweka nn ndani au sometimes hata sukari inaingia isha expire wana rebag again, alaf tunakimbilia tena kwao kununua machine za cancer ambazo zina cost millions of usd na bado matibabu na madawa again millions usd huku maintenance cost yake ni millions


sijui alieturoga sisi ni nani 🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻
ukiachana na cancer ya maradhi kuna cancer nyingine inaitwa uchawa
leo mauzo ya korosho kabla ya kuongezwa mnyororo wa thamani ni 1.45 trillion tsh, tunzalaisha zaidi ya tons 520,000 alaf mauzo ya korosho kabla kuongezewa thamani ni 410,000 tons iliobakia ndio hio inapita kwenye viwanda vidogo kuongezewa mnyororo wa thamani, leo tungewekeza heavily kwenye viwanda vya korosho tukaongeza thamani wenyewe na kutafuta masoko duniani, kwanza ajira zingepatikana lukuki na serekali ingekusanya kodi na bado export amout ingekua over 2.5 trillions, lakini kilichopo korosho zinaondoka nchini kama raw material zinaenda kwa wenzetu zinapita viwandani zinaongezewa thamani, ajira zinapatikana na kodi za serekali zao alaf wana export tena na wao
 
Back
Top Bottom