The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 99,002
Wanakuambia anapewa support na mabepari, yn kajamaa kanaifanya EA vile kanataka, bila kupigwa hakataachia jimbo cz ndiyo jimbo linalompa jeuri ya kulisha mpaka jeshi linalomlinda, kukosa mali za Congo kagame na Rwanda yake wanabaki na milima tu.Nashindwa kuelewa kwanini na ni kwasababu zipi huyu mpuuzi asikamatwe au kuvamiwa hako kanchi kao maskini.? For what I know kwa hako kanchi na uchumi wao hawawezi ku sustain hata vita ya mwezi mmoja hawa kama tutaamua kuwavamia huko kwao. Hizi habari za kuoneana haya zitatufikisha pabaya sana.