Masaki tumeona several videos live kwa ground hakuna barabara ya lami, bajaji pia zinazunguka hadi ndani ya estate.π€£ π€£ π€£Hapo Karen uki zoom upande wowote ule utapata barabara za tope za kuzidi bcoz 80% of the neighborhood is not paved. πππ empty plots every side. Huyu zuzu NairobiWalker a.k.a anaitaja eti mbele ya masaki. πππ labda hii dunia ipunduke.
Wewe huoni wameweka picha za Kajiado wanasema ni Karen lakini bado hawapati barabara za tope kama Masaki. π πMasaki tumeona several videos live kwa ground hakuna barabara ya lami, bajaji pia zinazunguka hadi ndani ya estate.π€£ π€£ π€£
Receive more pain my brother. π€£π€£π€£ You need to get medicated uwivu ikutoke.Hapo Karen uki zoom upande wowote ule utapata barabara za tope za kuzidi bcoz 80% of the neighborhood is not paved. πππ empty plots every side. Huyu zuzu NairobiWalker a.k.a anaitaja eti mbele ya masaki. πππ labda hii dunia ipunduke.
Hata Kerarapon which is in Kajiado County can put Masaki to shame.Wewe huoni wameweka picha za Kajiado wanasema ni Karen lakini bado hawapati barabara za tope kama Masaki. π π
![]()
Wewe mbona ni mbishi zuzu.? Kwahiyo hapo ni kajiado.? πππ according to google map hiyo ni Karen π. Any ways nataka wewe ulete hiyo Karen unayoitaka halafu mimi nikuonyeshe barabara za tope ππWewe huoni wameweka picha za Kajiado wanasema ni Karen lakini bado hawapati barabara za tope kama Masaki. π π
![]()
Receive more pain my brother. π€£π€£π€£ You need to get medicated uwivu ikutoke.
View: https://www.youtube.com/watch?v=6skh1_il_7I&t=568s
Again, kumbe ulisema Karen iko na ukubwa wa km square ngapi vile.? ππππ Heb leta tuzione. Pima ulete hilo eneo. πππ aisee we jamaa ni jitu pumbavu deceiving yourself. Lakin kwasababu zipi labda.? ππWewe huoni wameweka picha za Kajiado wanasema ni Karen lakini bado hawapati barabara za tope kama Masaki. π π
![]()
Na umeona hizo unpaved roads zako? π€£ π€£ π€£Hii video utapost hadi lini.? πππ nimefungua na nimeishia kuona mapori miti mingi na nyumba za kizamani.
Video za kuchagua upande unadhani Karen itatoboa kwa masaki.? πππNa umeona hizo unpaved roads zako? π€£ π€£ π€£
Hutajuaje na hujaifika huko? Wewe zoea Tandale na Mbagala.Iko wapi masaki apo.
Kumbe ukona Karen yako nje ya Nairobi County na hatujui. π€£ π€£ π€£Wewe mbona ni mbishi zuzu.? Kwahiyo hapo ni kajiado.? πππ according to google map hiyo ni Karen π. Any ways nataka wewe ulete hiyo Karen unayoitaka halafu mimi nikuonyeshe barabara za tope ππView attachment 3206142remember almost 80% of the roads in karen ni tope tupu. ππ hii ni mbezi beach iliyochangamka mzee. Tena mbezi ni far better kwasababu kuna nyumba za kisasa.
Nataka Karen yako wewe uilete. Mbona usipost.? πππ sahii watu wanakataa mitaa yao.Kumbe ukona Karen yako nje ya Nairobi County na hatujui. π€£ π€£ π€£
Karen drone video. Recent video.Nataka Karen yako wewe uilete. Mbona usipost.? πππ sahii watu wanakataa mitaa yao.
Yangu ndio hii, tena ni 35 minutes π€£ π€£ Huku utaona tu farasi, it's not Tuktuk infested like Masaki.Nataka Karen yako wewe uilete. Mbona usipost.? πππ sahii watu wanakataa mitaa yao.
Hahahahaaaaa vumbi tupu aloooBarabara za vumbi hapo Karen huna haja ya kuzitafuta ni zote. ππΎView attachment 3206128View attachment 3206129View attachment 3206130ππππ aise