Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

EACOP ile ndio inayowaumiza,walitaka waingie kwa mgongo refinery ya dangote,ukitaka kujua wameumia angalia upande wa serikali ya TZ baada ya kufunga mjadala wa refinery ya dangote awajaongea tena,wao sasa na dangote kila siku tanga aiwakauki mdomoni
1790754505940.png


Kelele zote hizo ni kuhusu EACOP. Just imagin project ya billions of money inakimbizwa haraka haraka kama uuzaji wa nyanya. Refinery project need a lot of process.

Walinusa wakaona kuna Refinery inajengwa Tanga. Sasa wamekuja na kelele ili waonekane wao ndio walikuwa na wazo. We don't Care.

Hiyo dawa yao ni kama paracentamol inatuliza maumivu lakini ugonjwa bado upo pale pale.
 
Back
Top Bottom