ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,270
- 163,950
hehehehe hatari sana ๐๐ป๐๐ป๐๐ป๐๐ปKuna mradi atafungua Rais Kusiwe na matangazo ya Ikulu?
hehehehe hatari sana ๐๐ป๐๐ป๐๐ป๐๐ปKuna mradi atafungua Rais Kusiwe na matangazo ya Ikulu?
When I is used as a pronoun it must be capitalized, hio ndio sheria. We mzee ulienda shule kweli? ๐คฃ๐คฃNyoko wewe kwani i ni noun?
ni nn hebu tudanganye hata dar ipo usifkiri hakuna ๐๐๐๐China Square sio โnormal supermarketโ wacha ujuaji.
Sasa utajuaje ukiwa changโombe? ๐๐คฃ
kwan ww inakuhusu nn ๐๐๐Sasa local knockout stages na local club of the week inatuhusu aje
alaf ferari ya wanaume unataka iwe yenu๐Ingekua port of dar is a slum sahii ungekua unaona gari za 1997.
Hatari ipi?hehehehe hatari sana ๐๐ป๐๐ป๐๐ป๐๐ป
Tuwache hii orderliness kama ya IKEA tukuje kurandaranda kwa stalls. ๐คฃ ๐คฃ Wewe ni mwenda wazimu.
View: https://www.youtube.com/watch?v=RdFA20Tt2hU
Wewe ni zuzu hasa. ๐๐ anaekuja kununua ubungo si wewe, Labda kama wewe ni business owner, anaekuja kununua Ubongo ni wafanya biashara wakubwa kilaza wewe.Tuwache supermarket tukuje kwa stalls kama za Kamukunji. Wewe ni mwenda wazimu.
Iko wapi tanzania?ni nn hebu tudanganye hata dar ipo usifkiri hakuna ๐๐๐๐
Hujui kinachoendelea kaa kimya.Ningependa kujua grade yako ya high school kwa sababu ni kama haujui kufualitia maagizo ama kuwa makini
View attachment 3195817
Wanakuja kununua kwa stalls. ๐คฃ ๐คฃWewe ni zuzu hasa. ๐๐ anaekuja kununua ubungo si wewe, Labda kama wewe ni business owner, anaekuja kununua Ubongo ni wafanya biashara wakubwa kilaza wewe.
Hakuna China Square Dar is a slum, bongolala unaforce issues. China Square ni duka kubwa kama IKEA ama Home Depot. Bongolala mtulie, hamjafika hio level bado, mungoje stalls zenu ziishe. ๐คฃ๐คฃ๐คฃni nn hebu tudanganye hata dar ipo usifkiri hakuna ๐๐๐๐
palm village ipo na hii ni moja ya shopping nilifanya kwao๐๐ป๐๐ป๐๐ป๐๐ปIko wapi tanzania?
Tuwache hii orderliness kama ya IKEA tukuje kurandaranda kwa stalls. ๐คฃ ๐คฃ Wewe ni mwenda wazimu.
View: https://www.youtube.com/watch?v=RdFA20Tt2hU