Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wewe ndio umeleta allegations za kipumbavu, wewe ndio unafaa kuprove hua inachelewa kila siku. Sisi tushaprove train yenu hua inakwama mara kwa mara.
Haha usipaniki. Treni yenu kwa sasa ni ngumu hata kuvuka speed 100km/hr yaan hiyo yenu mnatakiwa muilinganishe na mgr ya Tanzania ambayo inatumia masaa kumi 12 mpaka dodoma ila inasimama vituoni kwa karibia nusu saa kila kituo.
Compare that thing of yours na mgr ya Tanzania kwa sababu bado Ile kelele ya kata miti kata miti iloweza iloweza.
 
Wewe ni mpumbavu!
Normal operation huanza mkandarasi akikabizi mradi kwa client. Junbe tubajibizaba na watu waiso na akili kiasi hiki 🙄

Mpaka sasa mradi uko kwenye testing na ni liability ya mkandarasi.
Sijawahi sikia popotw dunian mkandarasi akikabidhi kazi ikiwa na 99% ya completion.
Ni sawa na nyerere dam iko kwenye 98% ila bado mitambo mitatu haijawashwa
 
Mwambie kuwa bado Kuna wakandarasi wanaendelea na kazi pale kilosa na dodoma, kwa mfano ukifika ihumwa Kuna kibao kinaelekeza kabisa speed ya 39km/ hr maana Kuna kidaraja bado hakijakaa sawa. Pia mwambie pale dodoma terminal mkandarasi bado hajamaliza kuweka reli ndani ya station ya abiria ili watumie Ile underground bypass .
Wakenya wana roho mbaya na ujuaji usio kuwa na mpango kwakua wanahisi wao ndio walitakiwa kufanya tunayo yafanya, so long kwamba sisi tumetangulia imewauma sasa wana compensate maumivu ya roho zao kuwa wao walikuwa sahihi kwenda na dubwana la mafuta.
 
Ningekua mpumbavu kama ww ningeweka pasi ya TZ na nilipo then nikaandika uber sealt ushaenda kupiga doordash baada ya abiria kukata
Unaumia ukiwa wapi ?…. Ati TZ passport…. Nobody gives a rat’s ass about your LDC passport outside of Uswaziland … 🤣🤣😄
 

View: https://x.com/HaiTravelers/status/1876183277008191629?t=KEhD-Bt-bPlxrfOIMnn6Iw&s=19
20250106_210607.jpg
20250106_210610 (1).jpg
20250106_210613.jpg
20250106_210610.jpg
 
mafala ni nyinyi msiobadilika bado munawaza kudanganya dunia ambayo iko 2025 dunia iliojaa utandawazi😂😂😂

sasa hvi hata mtoto wa miaka 2 huwez kumdanganya anything kwenye hii dunia

nani hajui kq owns fully 3 aircrafts out of 38 ambazo 20 of them mumekodi kutoka mashirika tofaut na zilizobakia ni loan kutoka bank za nje moja wapo ikiwa ni exim?? au hilo pia hujui 😂😂😂😂😂
Hiyo boeing 747 ilikuwa wet leased hawana jeuri ya kumiliki freighter ya maana.
 
Hiyo boeing 747 ilikuwa wet leased hawana jeuri ya kumiliki freighter ya maana.
Wet leasing is an aviation industry practice where one airline leases an aircraft, crew, maintenance, and insurance to another airline or business. The lessee pays the lessor by the hours the aircraft is operated.
Yaan mpaka rubani unamkodi kutoka ulipo kodi
 
Hakuna treni iliyokwama hizi ni hila za waendesha accounts za Chadema.
Taarifa zote zinawekwa bayana kwenye accounts zote za twitter, IG na kwingineko.

Nyie mnatatizo ndio maana mnaokota kila habari mbaya hata zisizo na ukweli. Na tatizo lenu ni "KIJIBA".


View: https://x.com/tzrailways/status/1871885570793980258

So unapingana na video evidence? Haya Ebu tuambie hiyo video ilikuwa ya lini? Kama sio Jana. I’m sure hata kesho hiyo train yenu itakwama tena.
 
Back
Top Bottom