Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwa hivyo Samia alienda kufungua upepo. 🤣 🤣 You are a smart fool.
Samia alienda kukamisheni "performance tasting" kwakua kwenye hii stage, treni ni lazima ibebe mzigo halisia ambao ni watu wasafiri nayo. Kwenye kukabidhi mradi kutakuwa na tafrija mkandarasi akikabidhi mradi ukiwa 100% working na bila changamoto.

Hii sio mafuta kaka, ni high speed train ya kiwango cha juu sana. Get used to it and learn hili na lile ili mkifika level hizi muwe tayari mnatambua haya.
 
I told you I can fly to Dar any time and your auntie will dance 💃 for me…🤣🤣…. I don’t need a visa … they will be honored to give me one at the Mabati Rolling Mills Airport ….
View attachment 3194225
Ningekua mpumbavu kama ww ningeweka pasi ya TZ na nilipo then nikaandika uber sealt ushaenda kupiga doordash baada ya abiria kukata
 
Eti maghorofa zinajengwa wapi? 🤣🤣🤣

Image
Kwenye hewa🤣🤣
 
Samia alienda kukamisheni "performance tasting" kwakua kwenye hii stage, treni ni lazima ibebe mzigo halisia ambao ni watu wasafiri nayo. Kwenye kukabidhi mradi kutakuwa na tafrija mkandarasi akikabidhi mradi ukiwa 100% working na bila changamoto.

Hii sio mafuta kaka, ni high speed train ya kiwango cha juu sana. Get used to it and learn hili na lile ili mkifika level hizi muwe tayari mnatambua haya.
Ndio kwa maana nakuita a smart fool. 🤣 🤣 🤣 Kwa hivyo abiria munatumika kama test mules sahii. Punguza ujuaji na kiherehere. Ebu pitia hii article upunguze ujinga.

 
Post ni lini imewahi fika on time kama ilivyo kwenye timetable, tunachojua always iko late Zaid 30 minutes
Wewe ndio umeleta allegations za kipumbavu, wewe ndio unafaa kuprove hua inachelewa kila siku. Sisi tushaprove train yenu hua inakwama mara kwa mara.
 
Wewe ni mpumbavu!
Normal operation huanza mkandarasi akikabizi mradi kwa client. Junbe tubajibizaba na watu waiso na akili kiasi hiki 🙄

Mpaka sasa mradi uko kwenye testing na ni liability ya mkandarasi.
Mwambie kuwa bado Kuna wakandarasi wanaendelea na kazi pale kilosa na dodoma, kwa mfano ukifika ihumwa Kuna kibao kinaelekeza kabisa speed ya 39km/ hr maana Kuna kidaraja bado hakijakaa sawa. Pia mwambie pale dodoma terminal mkandarasi bado hajamaliza kuweka reli ndani ya station ya abiria ili watumie Ile underground bypass .
 
Anha
Angalia roofing ya mkapa stadium then linganisha na hiyo jua kali.
Lini mlishawahi kumiliki freighter kubwa kuliko 767 300F. Ukinionesha ushahidi natoka JF sasa hivi.
KQ na Astral Aviation walikua na 747-400 na Astral Aviation hadi sahii wanamiliki 767-300F na wanapanga kuongeza ingine huu mwaka. Au munadhani KQ pekee ndio kampuni ya ndege with freight operations in Kenya. 🤣 🤣 🤣 Ushamba ndio mutawacha nyinyi mafala.
 
Poor acting. Everyone can see that. How did the cameraman know the robbery was going to take place ndio asimame na camera? Alafu mbona jamaa katoa kichwa yote nje akiongea Kwa simu?
kwani ni mm nilikuwepo hvi kuna mtu hajui nairobi inaongoza africa kwa wizi na corruption??😂😂😂 au hii 2025 unataka kumdanganya nani asiejua
 
Ndio kwa maana nakuita a smart fool. 🤣 🤣 🤣 Kwa hivyo abiria munatumika kama test mules sahii. Punguza ujuaji na kiherehere. Ebu pitia hii article upunguze ujinga.


Those are stages of commissioning. kwenye performance testing ni lazima train iwe na "real load" ambao ni abiria. Wewe ulitaka itembee bila real load?
Hayo mambo yalifanyika kipindi hiki na hii locomotive ya Austria
1736186156090.png


It has happened couple of times, but not as disseminated by propagandists.

Hizi ndizo Commissioning stages na sisi tupo: Performance testing ya treni za abiria, then za mizigo.
"Performance testing
assess the system's responsiveness and stability under diverse scenarios. It's not just about ensuring the project works"

Safari yetu sisi ni ndefu na sio kama yenu.
View attachment 3194298
1736185939188.png
 
KQ na Astral Aviation walikua na 747-400 na Astral Aviation hadi sahii wanamiliki 767-300F na wanapanga kuongeza ingine huu mwaka. Au munadhani KQ pekee ndio kampuni ya ndege with freight operations in Kenya. 🤣 🤣 🤣 Ushamba ndio mutawacha nyinyi mafala.
mafala ni nyinyi msiobadilika bado munawaza kudanganya dunia ambayo iko 2025 dunia iliojaa utandawazi😂😂😂

sasa hvi hata mtoto wa miaka 2 huwez kumdanganya anything kwenye hii dunia

nani hajui kq owns fully 3 aircrafts out of 38 ambazo 20 of them mumekodi kutoka mashirika tofaut na zilizobakia ni loan kutoka bank za nje moja wapo ikiwa ni exim?? au hilo pia hujui 😂😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom