Wakunya mnaona vyuma hivyo sio yale masufuria yenu chai maharage na nginjanginja.
View: https://www.facebook.com/share/p/1BZhWvJBFS/
View: https://www.facebook.com/share/p/1BZhWvJBFS/
Hawezi rudi kuniquote, anamsubiri kondoo mwenzake aje wajifariji. 😂😂😂Dodoma SGR STATION is bigger than the leaking bibi kizee wa Nairobi. Wenye D 2 wataelewa 🤣🤣🤣
Kwahiyo hiyo bird's eye view ya Dom Station hujaona mpaka unaleta vipicha vyako vya upande upande?Bradhee, hivi hizi picha ni za Morogoro?
![]()
![]()
Acha kujikuta unaijua Tanzania fwala wewe, First pic ni Dodoma, na hiyo barabara ni barabara aliyotumia mkandarasi wakati wa ujenzi (Iko nyuma ya station), sio barabara rasmi, hilo eneo lote lina fence ya TRC.Bradhee, hivi hizi picha ni za Morogoro?
![]()
![]()
The fool is now trying to save face. Get the fvck outa here watchman!Wewe kichaa nilitaka kumaanisha Arizona, tunajenga Dodoma ili iwe Arizona yenu, msije kusema hatujawaambia. Alafu hujaacha kujifanya mjuaji we watchman? Au nipost ile picha yetu 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Watchman, there's no city in the US called Arizona. Arizona is a state kijana wa Tandale. Toa upumbavu hapaArizona fala wewe.
Sawa ni za Dodoma umeridhika?Bradhee, hivi hizi picha ni za Morogoro?
![]()
![]()
Kafie mbali msenge wewe Watchman.Watchman, there's no city in the US called Arizona. Arizona is a state kijana wa Tandale. Toa upumbavu hapa
Hiyo picha ya ni service road ya ReliBradhee, hivi hizi picha ni za Morogoro?
![]()
Acha kujipiga kifua hivyo kwa kitu usichokijua. Marekani kuna miji, counties na mitaa mingi tuu yenye majina ya states. FYI, kuna mji unaoitwa Arizona.Watchman, there's no city in the US called Arizona. Arizona is a state kijana wa Tandale. Toa upumbavu hapa
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂We ni mchawi, wachawi tu ndo wanafurahidhwa na vitu kama hizi
ukiwa unampa elimu mpe na konzi la kwenye kichogo 😂😂😂😂Unavyo potosha kwa kusema ni Dodoma ni sawa?
Niliona upotoshaji wako jana nikataka kujibu nikakumbuka huwa sina tabia ya kujibu wakumbaf ila kwa sababu umeshoboka unataka kupigwa mpini imebidi nijibu.
Hizo 10km ziko wapi hapa!
View attachment 3191205
Hii Safi ili waache kutumia ndege za ATCL.
View: https://x.com/tanzaniainsight/status/1875078443953434899?s=46
Wakujengee hizo hospitali mbili halafu kwenye kampeni za uchaguzi mkuu mwaka huu waje na ahadi gani?alaf ile iliokuwepo inafanyiwa nn kwa sasa? fokker ya rais wa kenya ina zaidi ya miaka 35 huko yetu hata 22 yrs haijafikisha aisee, bado tuna mambo mengi sana yakufanya kwa sasa hio pesa ni bora zejengwe hospitali hata 2 za kimataifa mkoa wa tanga na kigoma huko tufanye medical tourism